REAL Comrade Kipepe
JF-Expert Member
- Jul 7, 2020
- 3,675
- 11,685
Lait hizi kg zadhahabu zingekuwa zetu na kuziuza wenyewe.
Nini shida?
Westlands, a district in London ya watanzania.
View attachment 3581079
Hivi unajua serikali inakula hela nyingi sana kuliko hata hao wawekezaji.muhimu ni kuboresha mifumo ya ukusanyaji tu.Lait hizi kg zadhahabu zingekuwa zetu na kuziuza wenyewe.
Nini shida?
Hili jengo mbona haliisho lipo miaka nenda miaka rudi?this ish can only be found in Tanzania. This one is a town in Tz. 👇🏾 moshi town.. mind you, these pictures are just showing half of the town View attachment 3580852View attachment 3580853View attachment 3580856while this is a city in the same country.. Mbeya city 👇🏾View attachment 3580857View attachment 3580858😂😂😂 Dah. Kama si sababu za kisiasa, ni sababu zipi zinazoipa hadhi Mbeya kuwa jiii.? President of China. Kulingana na vigezo alivyoleta jamaa zetu wa mbeya.?
Wachawi Uwanjani Tanzania 😀.
View attachment 3581174
Hao ni Wagaga-gigi-koko wenzenu huko Kenya wakilumbana kama rais wenu anavyopayuko kama mlevi kuhusu refinery project ya Tanga.Tanzania has been taking off since 1932 lakini Hadi WA Leo there's nothing to show.
Kenya no taifa la watu wajinga sana; watu wenye wivu, chuki na tamaa.nangoja njuru hapo June! Tuone ili choyo ya kwenda Mozambique for LNG na kwenda Ethiopia for power!
Tanzania Ina mikoa 26, Kenya Ina counties 47. Mikoa ya Tanzania Ni mikubwa Na population kubwa kuliko counties za Kenya. Sasa wewe ukilinganisha mikoa vs counties Badala YA nchi nzima utakuwa ukijitekenya ukicheka Mwenye we manake Ni Kama kulinganisha uzalishaji wa watu wawili Vumbistan vs mtu mmoja Kenya.Gdp mara nyingi Ina include matumizi ya serikali na sector binafsi, kama vile mishahara na kadhalika.
Kenya serikali inakopa sana kutimiliza miradi na sometimes mishahara na bado hata project zao Zinakuwq inflated hivyo inaonekana wanazalisha sana wakati ni wastani.
Mfano wanaanza ujenzi wa sgr kwenda malaba na bajeti ni 500ksh sawa usd 3.8bil au 13mil kwa km ila bongo tunajenga km2100 kwa usd 10bil sawa na 4.5mil/ km.
Tukija kwa hesabu itaonekana wamejenga sana au wanazalisha sana wakati kiuhalisia wamezidiwa ujenzi na bongo.
Nadhani ilipaswa kuangalia mapato ya ndani kwa counties versus mikoa ya tz .
Dar Ina gdp ya 37bil usd wakati Nairobi Iko kwenye 70+ , ila kwa sasa mapato kwa manispaa zote za dar ni zaidi ya bil 400 kwa mwaka au 20bil ksh .
Nairobi pamoja na gdp yake kubwa bado Wana osr ya 15bil ksh
Tukinunua kwenu, mnasema tunawategemea. Eti mnatishia tutakavyoumia mkikataa kutuuzia. Tukinunua kwengine mnanuna. Enyewe Kenya ndio kusema hii region.🤣🤣nangoja njuru hapo June! Tuone ili choyo ya kwenda Mozambique for LNG na kwenda Ethiopia for power!