stakehigh
JF-Expert Member
- Aug 9, 2019
- 39,528
- 39,760
Kwa hiyo unalazimisha picha za kitambo au? 😂😂Ni takataka mzee usilazimishe bumunda kuwa baga. To cut the long story short. This is an aerial view of your so called city 😂😂😂 hii ni kama mkinga village in Tanga city 👇🏾View attachment 3580713mji mzima uko na barabara moja ya lami 😂😂😂 hii ni kijiji iliyopitiwa na barabara. Kwasababu ya upumbavu wa watu wa huko mkalazimisha eti na enyewe ipewe hadhi ya jiji.
wa kigoma naujua vizuri sana, sehem unaponunuliwa naonaga ndo the most expensive ila mzuri sanaWatu wanadhani Mpunga unalimwa Mbeya pekee. But Kigoma, Shinyanga mchele wake mzuri sana. Ni vigumu sana kuupata huku Dar maana nchi kama Congo DR, Burundi, Rwanda, Uganda, South Sudan na Kenya wanagombaniana.
Mumeshajenga uwanja kwanza? 😂😂Tanga inazidiwa na Mbeya kwa kilimo cha mpunga tu. Maana hata maparachichi yanalimwa Tanga
Kwa dar unapatikana wap niutest
Kwamba hili eneo mumevunja.? 😂😂😂👇🏾Kwa hiyo unalazimisha picha za kitambo au? 😂😂View attachment 3580719View attachment 3580720View attachment 3580721
hapana natumiaga wa kigoma, mm sinaga shida na bei yaani cha muhimu mchele wa maaana! mfano huu wa kigoma kuna kipindi tulifululiza, bonge moja la MCHELEWewe kula Mchele wa kilosa tu, wa shinyanga ni WA exportation, kuna bei nzuri ya Uganda kuliko kuleta dar.
Mbeya hakuna uwanja wa ndege, Uwanja wa ndege upo SongweMumeshajenga uwanja kwanza? 😂😂
😂😂 That’s the only thing they are ahead of us. Walime mpunga walete Dar tule. Mambo ya maendeleo waachane nayo kabisa.Tanga inazidiwa na Mbeya kwa kilimo cha mpunga tu. Maana hata maparachichi yanalimwa Tanga
Na hii ungeiweka mbona unakomaa na ya zamani tuu? 😆😆👇👇Nimefurahi sana mtu kutoka huku upumbavuni ananipigia kelele. Mbeya/upumbavuni city 👇🏾😂😂😂View attachment 3580681View attachment 3580682while Tanga city 👇🏾View attachment 3580684View attachment 3580685View attachment 3580693View attachment 3580694mbeya ni hadhi ya vijiji kama Pangani Tanga or Korogwe. 😂😂😂 you ain’t even close to Tanga city. Mji uliopewa hadhi ya jiji kishabiki. Takataka 🚮
Hata Mimi ni WA kg, mentality ya ujiji ni ya Miaka yote Sababu ya kuwa na wabembe wengi, ila ukitoa ujiji na mwandiga ,sehemu nyingine zote zinaendelea kwa kasi.mimi ni Mkigoma unajua ile mentality ya Ujiji bado ipo kaka! sasa imagine agenda ya kulazimisha landlocked kuchukua mizigo toka dryport Kigoma inatoka wapi!? Yani hatuoni fursa na haturidhiki! BTW kuna kiwanda cha saruji malagarasi pia sukari Kigoma!
Kaka hata kilimo, Tanga ni moja ya Mikoa inasifika sana kwa kilimo.😂😂 That’s the only thing they are ahead of us. Walime mpunga walete Dar tule. Mambo ya maendeleo waachane nayo kabisa.