Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Pitia hapo kwanza
Kaka naona umeanza kutupiga ili uweze kupitisha hoja yako. Ulichoandika hapa source ya pesa siyo halmashauri ya jiji la Mbeya bali ni World Bank. Mradi wa Tanzania Cities Development Project (TACTIC).
Mradi wa Tanzania Cities Transforming Infrastructure and Competitiveness (TACTIC) unahusisha halmashauri 45 nchini Tanzania, ukilenga kuboresha miundombinu ya miji na uwezo wa kiuchumi.

Huu mradi siyo wa mbeya pekee. na chanzo cha mapato siyo Halmashauri bali ni World Bank.
 
Kaka naona umeanza kutupiga ili uweze kupitisha hoja yako. Ulichoandika hapa source ya pesa siyo halmashauri ya jiji la Mbeya bali ni World Bank. Mradi wa Tanzania Cities Development Project (TACTIC).
Mradi wa Tanzania Cities Transforming Infrastructure and Competitiveness (TACTIC) unahusisha halmashauri 45 nchini Tanzania, ukilenga kuboresha miundombinu ya miji na uwezo wa kiuchumi.

Huu mradi siyo wa mbeya pekee. na chanzo cha mapato siyo Halmashauri bali ni World Bank.
Uko sawa ila uliniuliza barabara zimazojengwa na tarura labda ungesema zilizotengewa na pesa ya kutoka jiji la mbeya.
Hiyo Mimi hatuwezi pata ila tunaweza pata muongozo wa mapato yanavyotakiwa kusambaza kwenda tarura
 
Uko sawa ila uliniuliza barabara zimazojengwa na tarura labda ungesema zilizotengewa na pesa ya kutoka jiji la mbeya.
Hiyo Mimi hatuwezi pata ila tunaweza pata muongozo wa mapato yanavyotakiwa kusambaza kwenda tarura
Kaka swali langu lilikuwa clear kabisa. Swali langu ni tuambie ni barabara ipi ya TARURA inajengwa kutokana na pesa za makusanyo ya halmashauri ya Mbeya?
 
Hiyo Mimi hatuwezi pata ila tunaweza pata muongozo wa mapato yanavyotakiwa kusambaza kwenda tarura
Naomba basi utueleze hili. Maana ukisema TARURA, tutakuuliza REA, tutakuuliza Elimu, tutakuuliza Afya, tutakuuliza Maji nk. Kaka ikitokea Serikali za Mitaa zinaichangia Serikali kuu maana yake hakuna haja tena ya kuwa na serikali kuu kaka.
 
Maku ya mamako au dadako? Peleka ujinga na hasira zako Tandale kwa mfuga mbwa
Kwanini unakunywa pombe za kienyeji! 😂😂😂
1777396256451.png
 
Back
Top Bottom