Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

1777374594647.png
 
Punguzeni Ujinga,kwamba Songwe Viwandani ni Mkoa wa Songwe au siyo? 😆😆😆😆😆

Jengeni kwanza uwanja ndio tuje kujadiliana.
Sawa. Upo mkoa wa Mbeya lakini ki ukweli mbeya haiwezi kuifikia Tanga. Mimi siyo mtu wa Tanga lakini nimewahi ishi Tanga na Mbeya. Sijaua mpaka leo kwanini Mbeya iliitwa jiji. Inazidiwa na Moshi.
 
Sawa. Upo mkoa wa Mbeya lakini ki ukweli mbeya haiwezi kuifikia Tanga. Mimi siyo mtu wa Tanga lakini nimewahi ishi Tanga na Mbeya. Sijaua mpaka leo kwanini Mbeya iliitwa jiji. Inazidiwa na Moshi.
Moshi town
Iringa town
Morogoro town
Shinyanga town
Bukoba town
Geita town
Musoma town
Singida town

Hizi zote ni zaidi ya Mbeya. Sijui ni nani aliipa hiyo mbeya hadhi ya jiji, aibu tupu wanatutia, jiji gani linapitiwa na barabara moja ya lami mji mzima.? 😂😂😂
 
Moshi town
Iringa town
Morogoro town
Shinyanga town
Bukoba town
Geita town
Musoma town
Singida town

Hizi zote ni zaidi ya Mbeya. Sijui ni nani aliipa hiyo mbeya hadhi ya jiji, aibu tupu wanatutia, jiji gani linapitiwa na barabara moja ya lami mji mzima.? 😂😂😂
Ujiji unalipima kwa mapato na idadi ya watu
 
Back
Top Bottom