Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Hadi huruma 😃,ruto anajuta kumualika mu7 kwenye refinery yake ya kisiasa 😃,aisee alivyoidandia ile refinery ya tanga 😃
Ruto alirukia gari,walipokosa bomba la mafuta,sasa aweke kiwanda cha kusafisha mafuta ili abalance hii ya kusema Tanga ilikuwa janja ya nyani Lililopo tutabanana hapa east Africa mpaka kieleweke.
 


Wah, Day 3 of premium tears 😅
1790931672225.png
 
Ruto alirukia gari,walipokosa bomba la mafuta,sasa aweke kiwanda cha kusafisha mafuta ili abalance hii ya kusema Tanga ilikuwa janja ya nyani Lililopo tutabanana hapa east Africa mpaka kieleweke.
Alikua anajipenyeza kama ushuzi wa ngomani 😂😂😂😂 alijifanya eti ana akili kuliko wajukuu wa nyerere. Wahuni wakamstukia wakamwambia wewe jenga tu kimpango wako. Sisi pia tutajenga yetu.

Kuna fala mmoja NairobiWalker alipost picha za M7 na Kasongo asubuhi na mapema huku akitucheka kwamba M7 katutosa. 😂😂😂 sahii wamebadili gia angani baada ya kusanuka kwamba mchizi hawezi tia mia mbovu kwenye kamradi kao kakufikirika. 😂😂😂.

Mnuka mavi mwingine amekuja na mada ya kwamba ati “ni nani atatoa hela awekeze Tanga.?” 😂😂😂 what a stupid question..
 
I thought ulisema ni private tena unataka private company to disclose their documents?🤣🤣🤣
ofcourse kwan wamekuja kupiga tu ela na kuondoka 🤣 🤣 🤣 infact he is controlling the whole economy by tapping into the main economic machine 🤣🤣🤣 and whats worse you have to buy 30% of it
 
Alikua anajipenyeza kama ushuzi wa ngomani 😂😂😂😂 alijifanya eti ana akili kuliko wajukuu wa nyerere. Wahuni wakamstukia wakamwambia wewe jenga tu kimpango wako. Sisi pia tutajenga yetu.

Kuna fala mmoja NairobiWalker alipost picha za M7 na Kasongo asubuhi na mapema huku akitucheka kwamba M7 katutosa. 😂😂😂 sahii wamebadili gia angani baada ya kusanuka kwamba mchizi hawezi tia mia mbovu kwenye kamradi kao kakufikirika. 😂😂😂.

Mnuka mavi mwingine amekuja na mada ya kwamba ati “ni nani atatoa hela awekeze Tanga.?” 😂😂😂 what a stupid question..
ilikua ni Teargass 🤣 🤣 walikua bado hawajajiandaa na premium tears
 
Back
Top Bottom