stakehigh
JF-Expert Member
- Aug 9, 2019
- 39,528
- 39,777
Eti hili ni jiji… 😂😂🚮Jinga wewe,Songwe Airport ni jina la uwanja kuwakikisha mto Songwe.
Uwanja uko eneo la Songwe viwandani ndani ya Mbeya.
Uwe unatembea Toka huko kwenye tembe
Kigoma inajengwa aisee pitiaunajua sio kila mtu ana spirit ya kufanya kitu kipya kama Biashara, kwahio lazima uende naopole pole, BTW mm mdau sana wa mchele wa kigoma, watu wanajua wa mbeya ila wa Kigoma funga kazi
Ni bifu la kitambo tu.. wenyeji wanajua 😂😂 huyo jamaa wa mbeya ni mpumbavu mmoja.hili bifu lenu limeanza lini? mbna mshakua personal sana
Huna hoja unatumia picha za zao unadhani hapo Bado pako hivyo?Eti hili ni jiji… 😂😂🚮View attachment 3580697
Kaka mchele wa Shinyanga unaujua? Huo unauzwa Congo, Burundi, Rwanda, Uganda n.k. Waganda mpaka walianza kulalamika kuwa mchele wa Tanzania mzuri sana unaua soko la locals.unajua sio kila mtu ana spirit ya kufanya kitu kipya kama Biashara, kwahio lazima uende naopole pole, BTW mm mdau sana wa mchele wa kigoma, watu wanajua wa mbeya ila wa Kigoma funga kazi
pataendelea tu wala usiwe na shakaKigoma inajengwa aisee pitia
![]()
Kigoma ndio kwetu
Kigoma ndio kwetu . 61,101 followers · 8,164 talking about this. KWA PAMOJA TUTAIJENGA KIGOMA YETUwww.facebook.com
uone!
Kuna mkoa kama Mara ungepewa hii miradi usingeona kampeni za ajabuajabu online wangeingia kazini kimya kimya!
Kwa dar unapatikana wap niutestKaka mchele wa Shinyanga unaujua? Huo unauzwa Congo, Burundi, Rwanda, Uganda n.k. Waganda mpaka walianza kulalamika kuwa mchele wa Tanzania mzuri sana unaua soko la locals.
Kaka kigoma sio kwamba itaendelea kubaki nyuma, bali shida ilikuwa barabara na umeme. Imagine cement mpaka leo Iko 27,000 maendeleo yanapatikanaje kwa uhaba huo, kigoma kuna kipindi hata kupata soko la maharage ilikuwa shida.build dry ports n leave the rest to set itself! Mambo ya kulazimisha landlocked countries wachukulie wapi should be on demand and supply basis! Kuna mikoa hata ukihamisha Dar port kwenda huko haitaweza kusimama kama yenyewe! Angalia miradi Kigoma imepewa (SGR, mabarabara, modern airport, upanuzi wa bandari na ujenzi wa bandari mpya, Grid connection na HPE Project, kilimo cha mawese na bado kelele online!) na bado hawaoni na watabaki wakihitaji kubebwa, sisi tuache tu na umwinyi wetu!
ni mda sasa wa kumaliza bifu lenuNi bifu la kitambo tu.. wenyeji wanajua 😂😂 huyo jamaa wa mbeya ni mpumbavu mmoja.
Ni takataka mzee usilazimishe bumunda kuwa baga. To cut the long story short. This is an aerial view of your so called city 😂😂😂 hii ni kama mkinga village in Tanga city 👇🏾Huna hoja unatumia picha za zao unadhani hapo Bado pako hivyo? View attachment 3580705View attachment 3580706View attachment 3580707View attachment 3580708View attachment 3580709View attachment 3580710View attachment 3580711View attachment 3580712
Kaka mimi siyo wa mbeya wala Tanga. Lakini Tanga ipo juu sana. Ukiongelea Kilimo, Tanga kilimo kipo juu pia.Huna hoja unatumia picha za zao unadhani hapo Bado pako hivyo? View attachment 3580705View attachment 3580706View attachment 3580707View attachment 3580708View attachment 3580709View attachment 3580710View attachment 3580711View attachment 3580712
Juu ya nini?Kaka mimi siyo wa mbeya wala Tanga. Lakini Tanga ipo juu sana. Ukiongelea Kilimo, Tanga kilimo kipo juu pia.
Watu wanadhani Mpunga unalimwa Mbeya pekee. But Kigoma, Shinyanga mchele wake mzuri sana. Ni vigumu sana kuupata huku Dar maana nchi kama Congo DR, Burundi, Rwanda, Uganda, South Sudan na Kenya wanagombaniana.Kwa dar unapatikana wap niutest
mimi ni Mkigoma unajua ile mentality ya Ujiji bado ipo kaka! sasa imagine agenda ya kulazimisha landlocked kuchukua mizigo toka dryport Kigoma inatoka wapi!? Yani hatuoni fursa na haturidhiki! BTW kuna kiwanda cha saruji malagarasi pia sukari Kigoma!Kaka kigoma sio kwamba itaendelea kubaki nyuma, bali shida ilikuwa barabara na umeme. Imagine cement mpaka leo Iko 27,000 maendeleo yanapatikanaje kwa uhaba huo, kigoma kuna kipindi hata kupata soko la maharage ilikuwa shida.
Ila tembelea kigoma sasa hivi uone mabadiliko hasa baada ya umeme na barabara ya tabora kukamilika
Tanga inazidiwa na Mbeya kwa kilimo cha mpunga tu. Maana hata maparachichi yanalimwa TangaJuu ya nini?