Geza Ulole
Platinum Member
- Oct 31, 2009
- 76,173
- 107,750
Umeishiwa tayari .Tanga level zake ni Tabora
Mkipata uwanja mje tujadiliane kuhusu Uchumi 👇👇
View: https://youtu.be/T4DfamFpQQQ?is=j1wvPNFB2UJFx9AS
Ujiji unalipima kwa mapato na idadi ya watuMoshi town
Iringa town
Morogoro town
Shinyanga town
Bukoba town
Geita town
Musoma town
Singida town
Hizi zote ni zaidi ya Mbeya. Sijui ni nani aliipa hiyo mbeya hadhi ya jiji, aibu tupu wanatutia, jiji gani linapitiwa na barabara moja ya lami mji mzima.? 😂😂😂
Kumbe air tz wana mabasi yanayopaa.? Na hausemi.? 😂😂😂Hiyo ni airstrip sio uwanja,hakuna ndege inatua usiku hapo.
Upuuzi wa hivyo upo Hadi Kahama na Mpanda.
Jengeni uwanja kwanza ndio tujadiliane Uchumi
Heb tafuta walau kilosa ujadili nayo masuala ya miundombinu.Tufanye uwanja mnao haya jengeni Barabara kwanza ndio mje tujadili uchumi 🔥🔥👇👇View attachment 3580757
Kaka unataka kila madini yanayochimbwa Mbeya yachimbwe Tanga. Hata hivyoSawa Tufanye mnalima maparachicho haya chimbeni na dhahabu basi 😆😆😆👇View attachment 3580742View attachment 3580743
Ukiwa na kinachoitwa uwanja harafu ndege haziwezi kutua usiku hiyo ni Air Strip.Kumbe air tz wana mabasi yanayopaa.? Na hausemi.? 😂😂😂
Heb tafuta walau kilosa ujadili nayo masuala ya miundombinu.
Tembe ni nini kaka?Haiwezekani kuifikia Kwa lipi kwenye hako kamkoa kalikojaa tembe?
Tanga Bado ni Kijiji sana tuu Kwa Mbeya,yaani hapo wanaponea hako kabandari 😆😆Mkimaliza bishana leten mapato ya Tanga na mbeya , mbeya jiji Ina bil28 Tanga Iko na 27bil kimkoa Tanga Iko na 60bil mbeya Iko na 90bil ,amueni nyinyi sasa nani yuko juu
Vijumba vya makuti,matope,mabati na uchafu kama huo.Tembe ni nini kaka?
Vipimo hivi ndio vinasababisha matakatka kama mbeya kuitwa eti ni majiji na yenyewe. Miundombinu lazima iwe ni kipimo cha juu zaidi kwa mji kupewa hadhi ya ima town au city. Otherwise tutazipa hadhi our overpopulated villages/ over crowded villages tutazipa hadhi ya jiji. Mbeya is just a rondom overcrowded village.Ujiji unalipima kwa mapato na idadi ya watu
Hata Kahama kaka kwa namna hiyo inaweza kuwa JijiMoshi town
Iringa town
Morogoro town
Shinyanga town
Bukoba town
Geita town
Musoma town
Singida town
Hizi zote ni zaidi ya Mbeya. Sijui ni nani aliipa hiyo mbeya hadhi ya jiji, aibu tupu wanatutia, jiji gani linapitiwa na barabara moja ya lami mji mzima.? 😂😂😂
Ndo mchele naoupenda all time ndo maana nmeujuaHaha wewe sema unaingisha kwenu tu ila ukweli kigoma Mchele hata UNGA uko bei ya juu kuliko hata dar
Kaka unataka kila madini yanayochimbwa Mbeya yachimbwe Tanga. Hata hivyo
Mgodi wa Dhahabu wa Magambazi-Handeni,Tanga.
View: https://www.instagram.com/reel/DJgL0kXMvTj/
😂😂😂 viongozi wetu walipuyanga bhana kuipa mbeya hadhi ya jiji. Waishushe tu, tujipange upya kutoa hadhi katika miji yetu.Hata Kahama kaka kwa namna hiyo inaweza kuwa Jiji
Dhahabu Kila Mkoa ipo Hadi Njombe suala ni scale.
Je wewe unataka Kila mkoa kuwe na Bandari?
Nakueleza kwamba Mbeya Ina Nguvu kubwa ya Uchumi hapa Tanzania na wewe unajua.
Mlikuwa mnalingia tugorofa haya kwenye picha unaona nini hapa 👇 👇
View: https://x.com/i/status/2042845853023412451
alafu huo mchele ndo ulikua unauzwa bei ndefu kuliko wote, nliupenda kwa sababu vipunje vyake ni virefu kuliko vimchele mwingine ila ulivopikwa ulitoka much better than zingine alafu upo more clear whiteHaha wewe sema unaingisha kwenu tu ila ukweli kigoma Mchele hata UNGA uko bei ya juu kuliko hata dar