Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

That is how discrimination works bro. Mtu hawezi kwambia face to face ana chuki na wewe, utajua mitandaoni. Hata hawa wanaoisema Kenya vibaya nikikutana nao one on one wataongea mambo tofauti sana.
Basi watu wanaochukia dini za wengine hapa Tanzania wapo ila ni wachache sana ukifananisha na wasiochukia dini za wenzao
Na huku Tanzania most of people wenye udini wanatokea Zanzibar kwa asilimia kubwa

Pia mimi huwa ninadiss Kenya online ila siwezi kumchukia Mkenya, cause I have some Kenyan friends online, na ninajua hata nikikutana na Mkenya in real life anaweza kuwa rafiki yangu na simchukii hata kidogo
 
Sidhani kama unamuelewa vizuri huyu jamaa.

Nitakupa scenario moja kuhusu signal and noises, kutoka kwa mbwa.

Huyu mnyama, anauwezo mkubwa sana wa kunusa, anaweza kunusa harufu ya tone moja la damu lililodondoka na kupotea kwenye Olympic size swimming pool.

Wengi watanusa harufu ya chlorine kwenye swimming pool ila mbwa, Mungu amempa uwezo wa kutambua kuwa mbali na harufu ya chlorine, kuna damu.

Kiufupi mbwa anauwezo wa ku ignore noises alisikiliza signal.

Usijali noises anazoandika huyu Venus Star sikiliza signal. Katika mambo 1000 atakayoongea kuna signa huwa anatuma, mfano husema, " acha emotions" na hapo juu kasema, " deception..." msome vizuri.
Roger that.
Ntamchunia kuanzia sasa.
 
Nilimu ignore kwa wiki kadhaa, baadae nikamu unignore nilidhani atakuwa amepunguza comments zake za namna hii. I guess I was wrong
Kwa wakatoliki namuunga mkono jamaa.
Wakatoliki wanapenda kujipa umuhimu KULIKO MTU YEYOTE.
Na mara nyingi ukigusa maslahi yao ni ugomvi.
Rejelea Ummy Mwalimu alipowagusa kuhusu ruzuku za KCMC baada ya kugundua wanaenda kinyume na makubaliano ya ruzuku.
Wakatoliki ni watu ambao wanatakiwa wavunjwe nguvu kabisa Na taasisi yao.
Pia wakatoliki wana udini wa waziwazi.
 
Ndani ya noises zangu kuna ukweli mtupu.
Isome tena, hapo nilipost kibahati mbaya, kabla sijamslizia.
Kaka noise zote hizi issue ni bandari na sheria ya mpya ya kodi inayiyataka mashirika ya kidini.
Mashirika ya dini hususani Katoliki walikuwa wananufaika na msamaha wa kodi kupitisha vifaa bandarini. Kitu hicho kilifanya watu binafsi wawe wanaagiza vifaa kupitia mashirika ya dini baadae wanakuja kuuza. Lakini sheria mpya ya kodi na kanuni zake inawataka wafanye yafuatayo:

Barua ya maombi ya msamaha (kutoka kwa Mkuu wa shirika)
Barua ya utambulisho kutoka Mkuu wa Wilaya
Cheti cha Usajili cha shirika (ya kidini/uhisani)
Cheti cha TIN (namba ya mlipa kodi)
Hati za kibiashara za bidhaa zinazoagizwa (bili, orodha ya mizigo)
Mpango wa ununuzi wa kila mwaka wa shirika
Ripoti ya matumizi ya mwaka uliopita (ikiwepo)

Na baada ya TICS iliyokuwa chini ya Nazir Karamagi kuondolewa pale bandarini ndio ugomvi ukaanza.

Pitia document hii


Kisha soma sheria hii hapa ambayo ilitungwa 2019 na ndio ilimuondoa Magufuli

Mbona Tec walikuwa wanatoa matamko miaka yote, hata kwa Mkapa, Kikwete na Magufuli walitoa nyaraka?

Ishu hapa naona ni kubwa kuliko hizo tuhuma za wakatoliki. Dp World wamelalamikiwa nchi nyingi, hata hawa nyang'au waliwatimua, Marekani pia waliwatimua, kote huko sababu ni wakatoliki?
 
Matajiri wakubwa zaidi Tanzania wana asili ya Asia, mikoa yenye uislamu sana Tanzania ina umasikini wa kutisha, ikiongozwa na Kigoma
Watu weusi hapa Africa bila kujali dini wala kabila wengi wao ni masikini tu. Acha kujifurahisha mzee
Wafanyabiashara wengi wakubwa Tanzania ni waislam haijalishi ana asili ya Asia ama laaah.
Nenda kariakoo kitovu cha Biashara, Biashara nyingi za Kati Na juu za waislam weusi ukiachilia mbali wenye asili ya ushombe.
Hiyo mikoa najua utataja Lindi,Mtwara,Tabora. Usisahau Shinyanga,Kigoma ni mikoa ya wakristo wengi.
Na udumavu wa maendeleo katika hiyo mikoa unachagizwa kwanza ni uwajibikaji hafifu wa serikali ndogo pili jamii zenyewe zinazoishi hapo pasi Na kujalisha dini.
 
Kaka noise zote hizi issue ni bandari na sheria ya mpya ya kodi inayiyataka mashirika ya kidini.
Mashirika ya dini hususani Katoliki walikuwa wananufaika na msamaha wa kodi kupitisha vifaa bandarini. Kitu hicho kilifanya watu binafsi wawe wanaagiza vifaa kupitia mashirika ya dini baadae wanakuja kuuza. Lakini sheria mpya ya kodi na kanuni zake inawataka wafanye yafuatayo:

Barua ya maombi ya msamaha (kutoka kwa Mkuu wa shirika)
Barua ya utambulisho kutoka Mkuu wa Wilaya
Cheti cha Usajili cha shirika (ya kidini/uhisani)
Cheti cha TIN (namba ya mlipa kodi)
Hati za kibiashara za bidhaa zinazoagizwa (bili, orodha ya mizigo)
Mpango wa ununuzi wa kila mwaka wa shirika
Ripoti ya matumizi ya mwaka uliopita (ikiwepo)

Na baada ya TICS iliyokuwa chini ya Nazir Karamagi kuondolewa pale bandarini ndio ugomvi ukaanza.

Pitia document hii


Kisha soma sheria hii hapa ambayo ilitungwa 2019 na ndio ilimuondoa Magufuli

Nazir Karamagi ni mtandao wa Kikwete na TICTS iliidhinishwa kipindi cha Kikwete na Nazir Karamagi alisafiri na mihuri ya nchi kwenda kusign mgodi wa dhahabu wa Buzwagi huko hotelini ulaya.


View: https://x.com/KipepeComrade/status/1379193215149092877

Magufuli kwenye mkutano wa ikulu akitoa maelekezo ya watu kushughulikiwa aliweka kabisa bayana huyu "Nazir Karamagi". Na kipindi cha Magufuli TICTS ilipigwa chini.
 
Wafanyabiashara wengi wakubwa Tanzania ni waislam haijalishi ana asili ya Asia ama laaah.
Nenda kariakoo kitovu cha Biashara, Biashara nyingi za Kati Na juu za waislam weusi ukiachilia mbali wenye asili ya ushombe.
Hiyo mikoa najua utataja Lindi,Mtwara,Tabora. Usisahau Shinyanga,Kigoma ni mikoa ya wakristo wengi.
Na udumavu wa maendeleo katika hiyo mikoa unachagizwa kwanza ni uwajibikaji hafifu wa serikali ndogo pili jamii zenyewe zinazoishi hapo pasi Na kujalisha dini.
Mmh sawa
 
Dodoma Stadium ujenzi unaendelea ujenzi upo 2%
1. Arusha Stadium u/c - capacity 32,000
2. Dodoma Stadium u/c - capacity 32,000
3. Zanzibar Stadium u/c - capacity 36,500 plus Two 15k seat training ground.
4. Mkapa Stadium - capacity 62,000
5. New Amaan Stadium - capacity 15,000
6. Uhuru Stadium - 23,000 (wanaweka viti capacity inaweza kuongezeka)
7. Gombani stadium - capacity 15,000


1765552445929.jpeg
 
Hapana ninachokiona ni wahuni wanatakatisha madaraka kupitia dini
Hiyo ni kweli ila nachoongelea mimi, ni strategy siyo tactic.

Chini chini tactic inaonekana wanachochea udini ila unaweza kuta na wao wanafuata script waliyopewa na ma globalist ili tumalizane, wapate Urani, lithium, gesi, madini adimu, makaa ya mawe n.k.

Fikiria hili, kulikuwa na sababu gani ya Samia kuwa karibu na Blair? Atashauri nini kwa faida ya Watanzania?

Kulikuwa na sababu gani ya kuanza kutumia barakoa, na kuleta chanjo baada ya Magu kufariki, wakati watu waliishi vizuri zaidi ya mwaka bila barakoa?

Kilikuwa na sababu gani ya kuwaminya wananchi na tozo, huku watawala, wakiendelea kununua magari ya V8? Huoni ni counter intuitive?

Ukiangalia kwa makini, hizi ni time tested script za ma globalist, kutufanya tuendelee kuwa maskini wategenezi na nchi kutokutawalika. Na ukiona mtawala anatekeleza haya, ujue ni kibaraka.

CCM mtandao ni vibaraka ma globalist. Hata wanapojidai kumshtaki Samia ICC, ni wanafiki.

Pamoja na yote yaliyofanyika, kama utekaji, mauaji, na katiba kuvunjwa, utaona hawatumii msuli mkubwa kama walioutumia kumminya Magu. Hii kwangu ni signal tosha kuwa tuna economic hitman Tanzania.
 
Back
Top Bottom