Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

This Tanzanian was exposed for pretending to be crippled.


View: https://x.com/iamjoseh_/status/1994033693975892352?s=20

The 2025 TikTok Awards Sub-Saharan Africa zerobrainer0 From Tanzania Winner of Video of the Year


1765206146016.png



View: https://www.instagram.com/p/DR7swuvCNPk/
 
Brother Zimbabwe wapo na barabara nzuri mno. Tembea uone achana na propaganda za kwenye media
Ni barabara za mitaa kwenye miji kama Harare na Bulawayo na nyingi zimeharibika sana na hazijakarabatiwa kwa muda mrefu mno, full shimoz.

Parirenyatwa hospital, ndio Muhimbili yao. In 1980s mwanaharakati wa South Africa, John Nyathi Pokela, akitoka jela Ruben Island alikotumikia kwa over 20 years alifika Tanzania na kuchukua urais wa PAC, Pan Africanist Congress of Azania washindani wa ANC then. Inasemekana alipewa sumu or whatever alianza kuumwa na Tanzania kulikuwa hakuna hospital ya maana kama hiyo Parirenyatwa hospital in Zimbabwe hivyo alikuwa referred to hapo na alikufa na kuzikwa huko.

Kwa sababu za kimaadili, siwezi weka picha za hiyo hospitals hapa, hata vyoo vya Kibera ni bora kuliko vyoo vya hiyo hospital kwa sasa.

Usimpige fix Chamoto
 

Anachosema kuhusu media za Kenya ni kweli 100% na ni mambo tumekuwa tukisema humu na kila mahala kwa miaka mingi sana.


View: https://x.com/KipepeComrade/status/1456396671202611202

Ila ni kujitoa tu ufahamu kutokubali uhalisia ambao pia tuliokuwa tukiusema toka zamani kuwa Kikwete ni tatizo kubwa moja nchi na mtandao wake waliomsimika Samia mbaye ahakuwahi kuwa chaguo la Magufuli kama VP ni Kikwete huyu alileta uharamia kwa manufaa anayojua yeye. Ona wapi wameipeleka nchi na ona vile wanacheza kKADI ya DINI.

View: https://x.com/KipepeComrade/status/1381426224182882305


View: https://x.com/KipepeComrade/status/1683570111897010176


View: https://x.com/KipepeComrade/status/1683305324915179520
 
Unpopular Opinion: Tanzania is quietly outplaying Kenya.

Let’s talk about it.

Kenya has the spotlight.
Tanzania has the strategy.

Kenya moves slow
Tanzania moves smart.

Kenya is a spark.
Tanzania is a slow-burning wildfire.

While Nairobi tweets policy storms,
Dodoma builds railways in silence.
Ports expand. Mines dig deeper.
Inflation stays calm. Growth stays steady.
No drama. Just progress.

Tanzania is not loud — it’s efficient.
Not flashy — just focused.
Not trending — but winning long-term.

Kenya shines today.
Tanzania is preparing to shine forever.

Bookmark this.
Screenshoot it.
Argue with your chest.

But one day very soon,
East Africa will wake up and realize:
Tanzania didn’t overtake Kenya loudly —
it just walked past with grace. 🇹🇿
1000232293.jpg
 

Attachments

Anachosema kuhusu media za Kenya ni kweli 100% na ni mambo tumekuwa tukisema humu na kila mahala kwa miaka mingi sana.


View: https://x.com/KipepeComrade/status/1456396671202611202

Ila ni kujitoa tu ufahamu kutokubali uhalisia ambao pia tuliokuwa tukiusema toka zamani kuwa Kikwete ni tatizo kubwa moja nchi na mtandao wake waliomsimika Samia mbaye ahakuwahi kuwa chaguo la Magufuli kama VP ni Kikwete huyu alileta uharamia kwa manufaa anayojua yeye. Ona wapi wameipeleka nchi na ona vile wanacheza kKADI ya DINI.

View: https://x.com/KipepeComrade/status/1381426224182882305


View: https://x.com/KipepeComrade/status/1683570111897010176


View: https://x.com/KipepeComrade/status/1683305324915179520

Rudi darasani kaka ukajifunze siasa. Siasa za kuchafua watu ni za watu amateur. Umaarufu unatakiwa uujenge kwa kutumia msingi wako mwenyewe, siyo unajenga umaarufu kwa msingi wa kuwasimanga watu wengine.
 
Back
Top Bottom