Chamoto
Platinum Member
- Dec 7, 2007
- 9,883
- 22,310
Hizi sabotage zipo wazi, wanaomiliki malori na vituo vya mafuta tunawajuwa.Kaka Sabotage ipo ni kubwa mno, tukianza kwa wale wenye malori ya kusafirisha mizigo. Kutokea ndani ya nchi mpaka nje ya nchi. Watu wanapata faida kubwa mno kwenye Transportation. Kutoka kwa wenye vituo vya mafuta, wenye malori na viwanda vya magari.
Inatakiwa roho ya chuma kuvuka mtihani huu. Usidhani kelele zote hizi kumchafua Samia ni one direction. Wengine hao hao akina kikwete wanachochea moto wakiwa wamekaa kwa mbali.
Mimi naomba tumpatie support japo kidogo aweze kuuvunja huu ukuta. Ukishalielewa hilo basi utakuwa umefunguka macho.
Sometimes waliochoma vituo vya Mwendo Kasi ni hawa hawa wamiliki wa Daladala.
Kuna mkusanyikoa wa vitu vingi. Wapo kweli wenyelengo la kufanya maandamano ya ikweli, but ndani yake kuna hujuma kubwa mno. We need to handle this with care.
Ni wazi reli inarubuniwa, ndiyo maana hata kipande kuungia bandarini, bado kina sua sua, ili biashara za watu ziendelee. Mambo ya hovyo sana.
Uharibifu wa BRT, ni hao hao wamiliki wa boda boda na dala dala, lakini pia kunaweza kuwa na kundi lililotaka kuharibu maandamano ya amani, kuyafanya yaonekane ya vurugu kama walivyofanya kwenye Occupy Wallstreet, miaka michache iliyopita.
Pia uwezekano wa baadhi ya WaKenya kuhusika upo, ila siyo kwa kiwango cha juu kama hawa watu wetu, wenye uchu wa mali.