Mimi bado young sana, kipindi cha Kikwete huko nilikuwa sijui kitu chochote kuhusu siasa, mi ninagrow sasahivi kwa Magufuli na Samia hapo ndio nimeanza kusikia habari za siasa. Mimi si support mauaji yoyote yale hata afanye nani
Kwanza baada ya kifo cha Magufuli kutuhuzunisha Watanzania, nilifurahi kuona anayeshika kiti chake ni mwanamke. Nilikuwa curious nione utawala wake utakuaje, it's been 4 years now kwa sasa nimeona uongozi wake, kiukweli sina imani naye tena huyu mama. Mimi sidharau gender yoyote, ila utawala wa Samia kwa kweli haujanifurahisha, tena hapo kwa kuteka watu na kuua ndio naumia kabisa, tena licha ha malalamiko yote kakaa kimya
Unavyolazimisha eti namchukia kisa ni mwanamke unakosea sana. Hiyo sio sababu, nah.... not for me