Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Hayo mabanda kitambo mno yalishaondolewa
 
In a nutshell, you are trying to talk about city/town planning here. Every town or city must have some level of planning. The reason why you think Kenyan towns are not planned in such a manner as you paint above is what baffles me. Show me any major town in Kenya that has hospitals, stadiums, regional offices, and bus stations all located in a single place. As far as planning is concerned, your towns are some of the worst planned ones, with Dar leading the pack. I think it's only Dodoma that's a bit organized but that's only because it was made your capital city recently.

My point is, don't hide behind the keyboard defending the indefensible. The truth is, your towns are expanding and need parallel infrastructure. There's no way you can convince people that towns like Mwanza or even Arusha have not reached the level where they need overpasses and interchanges when they are the second biggest and third biggest towns in Tanzania respectively. That's laughable.
 
Hiyo labda mkawaringie failed state wenzenu.
Mmeishiwa miradi ya kupost na hamna miradi hadi mnapost takataka ambazo zipo hadi Central Africa! 😂😂😂
Ebu tuonyeshe yenye mko nayo Tanzania Kwanza before tuende huko Central Africa.
 
🤣🤣Kwanza hebu relax. Hizo picha za Dar na Mbeya unazopost hazifanyi argument yako valid. Tanzania tuna ardhi kubwa kuliko Kenya mara mbili, so tukipanua miji tunapumua kweli — sio kama Nairobi ambayo imebanana hadi UN report zimeiandika kama moja ya miji yenye slums kubwa duniani.

Affordable housing yenu? 😂 Bro hiyo si vision, hiyo ni crisis management. Mnaanza na mabanda, mnabomoa, mnajenga tenement, halafu mnaita miracle. Sisi huku tunaanza na ardhi tupu, tunapanga mji, tunajenga stadium, barabara, shule na makazi mapya bila kulazimika kuwafukuza watu.

Halafu usilete Mbeya bana, 😂 Dar yenye congestion bado haijafikia level ya Pipeline na Mathare zenu ambako hamna hata privacy Watu wanapanga line kuingia choo cha plot, hiyo ndo ‘world class city’ mnajidai nayo?

Miji yenu haina pumzi bro, ina asthma. Hata Nairobi imebanwa kiasi kwamba kila jengo jipya ni demolition project iliyokuwepo. Tena hiyo Nairobi yenu watu wanachunga ng'ombe hadi CBD. Hebu kwenda huko 😂😂😂
 
Umeongea kama kondoo kumi.
 
Whatever u can say nyang'au,ila hata mimi usiku na mchana nafurahi mnachomfanyia azam huko ukunyan ili ashindwe
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…