Nicxie
JF-Expert Member
- Jun 20, 2017
- 22,314
- 18,154
Show us anything like this in the whole of TanganyikaNenda Kariakoo kama unataka kutembea chini chini
Show us anything like this in the whole of TanganyikaNenda Kariakoo kama unataka kutembea chini chini
Hizo hadi Kigoma ipo. 😂😂😂Nenda Kariakoo kama unataka kutembea chini chini
Ligi imeanza ila wachezaji bado wanavaa jezi za msimu uliopita. 😂😂😂Ligi ya kenya mipira tu haitoshi, mipira michache lkn hyo hyo michache unakuta puma, Adidas, nike yote himo. Ilimradi vurugu tu 🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣
Mm binafsi nakesha mitandaoni nikuiponda ligi yenu na kuwaambia Azam waachane na ligi jua kali hiyo cz watapata hasara, so mnapoongea hivi mm huwa nafurahi sn mnanipunguzia kazi, and FYI Azam anaondoka huko soon, atabaki kuwauzia decoders lkn udhamini atapiga chini, ligi yenu haina mvuto. Juzi kuna mechi nilicheka sanaa, ligi inachezwa nje yn uwanja hauna majukwaa aisee 🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣If you look at those statistics, Azam's subscribers in Kenya (before the drop) do not exceed 50,000 people. Lakini kelele tunapigiwa hapa! You'd think there are a million subscribers in Kenya
Nikiwaambia hakuna kitu kipo kenya kikakosa kuwepo Tz wananichukia, haya ona sasa mradi wanaoringia upo kwao mjini sisi upo mpk kigoma 🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣Hizo hadi Kigoma ipo. 😂😂😂
View attachment 3478402
🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣Ligi imeanza ila wachezaji bado wanavaa jezi za msimu uliopita. 😂😂😂
Wewe desperation itakuua bure. You are talking as if you seat in the board of Azam management. Kumbe watchman tu hana mbele wala nyuma.Mm binafsi nakesha mitandaoni nikuiponda ligi yenu na kuwaambia Azam waachane na ligi jua kali hiyo cz watapata hasara, so mnapoongea hivi mm huwa nafurahi sn mnanipunguzia kazi, and FYI Azam anaondoka huko soon, atabaki kuwauzia decoders lkn udhamini atapiga chini, ligi yenu haina mvuto. Juzi kuna mechi nilicheka sanaa, ligi inachezwa nje yn uwanja hauna majukwaa aisee 🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣
Picha tatu za mwisho sio Dar mjombaAre you talking of congestion? You forget this is how 70% of Dar looks like. If this is not congestion, I don't know what isView attachment 3478384View attachment 3478385View attachment 3478386View attachment 3478387View attachment 3478389View attachment 3478390
Show me a stadium in Tanzania with hydraulic tension cable systemNikiwaambia hakuna kitu kipo kenya kikakosa kuwepo Tz wananichukia, haya ona sasa mradi wanaoringia upo kwao mjini sisi upo mpk kigoma 🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣
As if you are going to be the last person here to deny Dar is slum picturesPicha tatu za mwisho sio Dar mjomba
Sasa unapost picha za 7 years ago? Sisi tunaleta Nairobi ya sasa, na wewe leta Dar ya sasa. Sio picha za 2018As if you are going to be the last person here to deny Dar is slum pictures View attachment 3478444
Hawajui kuwa hayo maeneo tayari yameshapanda thamani tena uwanja upo sehemu nzuri jirani na airport.Eti uwanja wa Arusha unajengwa porini
“How is that even an insult? 😂 Kujenga stadium maporini ndo akili ya kupanga future. Ardhi tunayo ya kutosha, tunaweza kuupanua mji bila pressure. Huku kwetu hatubananani kama kuku kwenye mabanda.
Ninyi mkiambiwa kujenga kitu kipya lazima mtafute sehemu yenye slums kwanza muanze kubomoa mabanda ya mabati. Ndiyo maana kila siku affordable housing imekuwa kama national prayer. 🤣
Tanzania miji yetu inapumua, inakua kwa upana. Sio kama huko kwenu kila mtu anarundikana Nairobi hadi inakua kama dustbin kubwa ya matope na mabanda. 😅
Sisi tunapanua miji, nyinyi mnapanua slums. Big difference.”
View attachment 3478456
Tofauti ya mkunya na kondoo ni harufu tu.Hawawezi kuelewa hawa nyumbu wa Kibera, akili zao fupi mno hususani Teargass. Yani hata mijadala anayotoa humu unaona kabisa huyu jamaa ni low IQ
You denied those are not Dar photos. Baada ya kukuaibisha sasa imekuwa tena story ya miaka!Sasa unapost picha za 7 years ago? Sisi tunaleta Nairobi ya sasa, na wewe leta Dar ya sasa. Sio picha za 2018
And what about the other two photos, mbona nazo hujaonesha ushahidi kuwa ni Dar?
Sasa kujenga uwanja porini ni kupanua mji?😂😂 Mji gani iko hapo mahali uwanja inajengwa?Eti uwanja wa Arusha unajengwa porini
“How is that even an insult? 😂 Kujenga stadium maporini ndo akili ya kupanga future. Ardhi tunayo ya kutosha, tunaweza kuupanua mji bila pressure. Huku kwetu hatubananani kama kuku kwenye mabanda.
Ninyi mkiambiwa kujenga kitu kipya lazima mtafute sehemu yenye slums kwanza muanze kubomoa mabanda ya mabati. Ndiyo maana kila siku affordable housing imekuwa kama national prayer. 🤣
Tanzania miji yetu inapumua, inakua kwa upana. Sio kama huko kwenu kila mtu anarundikana Nairobi hadi inakua kama dustbin kubwa ya matope na mabanda. 😅
Sisi tunapanua miji, nyinyi mnapanua slums. Big difference.”
View attachment 3478456
How would you understand it when you call it kalavati? Hiyo kalavati ndio hamna kwa sasa. Mubahatike mpate leo hiyo kalavati kelele mtapiga usiku na mchana humu ndani vile mnajenga infrastructure za kimkakati!Kwani kuwa nayo kuna umhimu gani comparing vile ambavyo tunavyo na kwenu ni ndoto.
Like seriously calavati?
Kwamba singapooor inaringia kalavati
Hawajui kuwa hayo maeneo tayari yameshapanda thamani tena uwanja upo sehemu nzuri jirani na airport.