Traxtion
JF-Expert Member
- Dec 10, 2021
- 7,921
- 16,248
Hii ndo difference ya vision na kukimbizana na congestion. Sisi tukijenga uwanja maporini tunapanua mji, kesho na kesho kutwa barabara, shule, hospitals, na makazi yanajengwa hapo, mji unakua. Huko kwenu hamna option hiyo, mnaanza tu kuzungusha mabanda hadi yaitwe ‘estate’. 😂Sasa kujenga uwanja porini ni kupanua mji?😂😂 Mji gani iko hapo mahali uwanja inajengwa?
Arusha yenyewe tayari ni tourist hub ya East Africa, sasa ongeza Samia Stadium hapo porini—ndiyo namna miji inakuwa planned na smart. Huko kwenu mkijaribu kujenga uwanja mpya lazima mtoe watu kwa slums kwanza. Hata hiyo affordable housing mnayoita miracle ni slum upgrade tu 🚮🚮