Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Sawa sawa mkuu, afanye hvyo. Hawa ******* waende kwao, hatutaki mkenya afanye kazi zinazoweza kufanywa na mtz hapa nchini. Warudi kwao, naomba tuwatag wahusika kwa nguvu kubwa mpk iwafikie ili huyo mkenya aondoshwe nchini arudi kwao.
Muda mwingine ni kuwasamehe tu majority ya wakenya wenye chuki ni wale ambao hawatembei kuna wengi wao tunafanya nao biashara vizuri tu, kumfukuza si hoja aelekezwe tu taratibu za kufanya
 
Singida black stars 🇹🇿 Vs Police 🇰🇪
Full time: Singida won🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣

Shabana 🇰🇪 Vs Pamba FC 🇹🇿
Full time: Pamba won🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣

Simba SC🇹🇿 Vs Gor Mahia 🇰🇪
Full time: Simba won 🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣

Young Africans 🇹🇿 Vs Bandari FC 🇰🇪
Full time: Young Africans won🤣🤣🤣🤣🤣🤣

Police women 🇰🇪 Vs Jkt women 🇹🇿
Full time: Jkt women won 🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣
Mnataka ushahidi gn kwamba Tz ipo juu kisoka kuliko wanusa gundi!!????
 
Muda mwingine ni kuwasamehe tu majority ya wakenya wenye chuki ni wale ambao hawatembei kuna wengi wao tunafanya nao biashara vizuri tu, kumfukuza si hoja aelekezwe tu taratibu za kufanya
Hapana mkuu, watanzania wa sasa sio wale wa mwalimu Nyerere, watanzania wa sasa wanaakisi maisha halisi ya dunia ya sasa UBAYA UBWELA
 
Galana kulalu
1000068655.jpg

Meanwhile
1000068963.jpg
 
Msimu huu nadhani wameshakubali kwamba we are the really football nation, tumetomba timu zao zote pasipo kuchagua uwanja, iwe kwetu au kwao 🤣🤣🤣🤣🤣🤣

Hilo goli lao walilopata leo ni la penalty, na penalty yenyewe ya mchongo, ingekuwa mechi imeisha 90 minutes
Nimeucheck mpira huo. Refa kawabeba mno. Nawanacheza kwafujo mno wamarusha miguu na kufanya faulo refa anapeta tu.
 
Acha ujinga our government under Magufuli ili discourage investment in real estate in favour of industrial development lakini sasa with new government in place hizo towers utaona zinavyo mushroom kwa speed ya ajabu starting with TRA tower.
Lol! 🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣
 
Nasupport mchukue hizo kazi muwapee hawa omba omba wenu waache kutuharibia miji yetu
Kitendo cha kukaa kimya pasipo ku retaliate ni tosha kwamba hao ni wakenya wenzenu, mana sisi huku tunawadhalilisha wakenya, tunawafukuza, tunawafira, tunawapiga vidole, tunawafanya vile tunataka, mbn nyie hamfanyi kama sisi tunavyowafanyia? Si nyie mnasemekana mna roho mbaya na hampendani? Dunia nzima inajua mna ukabila, mbn hamuwafukuzi hao ombaomba waliokimbia nchi ya maziwa na asali wakaja huko nchi ya slums? Basi itakuwa kwamba mnatuogopa sanaa aiseeee 🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣
 
Nyayo stadium will undergo renovation and Canopy installation from next month
View attachment 3472082
Msenge wewe 🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣
 
Acha maneno Mengi wewe fundi wa Baiskeli. Just show us anywhere in that Article imeandikwa school dropout.

Again there's nowhere we disputed the fact that Kenya is a third world country, but you need to know that while Kenya is third world country, Tanzania is fourth World Country.

View attachment 3472060
The same data that says China is a third world country 😆😆
 
Kitendo cha kukaa kimya pasipo ku retaliate ni tosha kwamba hao ni wakenya wenzenu, mana sisi huku tunawadhalilisha wakenya, tunawafukuza, tunawafira, tunawapiga vidole, tunawafanya vile tunataka, mbn nyie hamfanyi kama sisi tunavyowafanyia? Si nyie mnasemekana mna roho mbaya na hampendani? Dunia nzima inajua mna ukabila, mbn hamuwafukuzi hao ombaomba waliokimbia nchi ya maziwa na asali wakaja huko nchi ya slums? Basi itakuwa kwamba mnatuogopa sanaa aiseeee 🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣
Hatujawahi kuwa na huo ujinga, watanzania omba omba wamejaa huku, wacongo na waburundi wamejaa huku wakifanya biashara rejareja. Wasomali, wasudanese wote wamejaa hukuu, ila hutwahi tuskia tukijinyima amani kwasababu yao kama mnavyoumizwa moyo na mtu moja
 
Wakati unafurahishwa na local tournaments, wengine wapo kimataifa
View attachment 3472097View attachment 3472098
Mbio za meter 100,000 ? Hiyo hatuwawezi, kila siku tunawaambia pambaneni na mbio cz wakenya ni wezi, ukiwa mwizi sharti ujue kukimbia, tena ukimbie kweli kweli sio meter 100 bali kuanzia meter 100,000 kwenda juu. Hongereni kwa mbio, ila sio soka 🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣
 
Hatujawahi kuwa na huo ujinga, watanzania omba omba wamejaa huku, wacongo na waburundi wamejaa huku wakifanya biashara rejareja. Wasomali, wasudanese wote wamejaa hukuu, ila hutwahi tuskia tukijinyima amani kwasababu yao kama mnavyoumizwa moyo na mtu moja
Nshakuambia hao ni wakenya wenzenu, bunge lenu si lilipiga kelele kwamba kuna watanzania ombaomba? Baada ya uchunguzi nn kilifuata? You know what? Waligundua 100% ya ombaomba ni wakenya, na zaidi ya hapo wakagundua wakenya wengine wapo kakuma wameji register kama wakimbizi, kilichofuata wakakaa kmyaaaa 🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣
 
Back
Top Bottom