Teargass
JF-Expert Member
- Apr 23, 2018
- 31,652
- 34,279
Kwani Mtwara huwa iko na gantry cranes?Nilidhani ni mtwara port. 🤣🤣🤣
The only port in Tanzania with gantry cranes ni Dar is slum and they are only 3.
Kwani Mtwara huwa iko na gantry cranes?Nilidhani ni mtwara port. 🤣🤣🤣
Kelele siyo UADUI.Hii dunia imejaa mijitu ya ovyo na minafiki sana ndio maana it's better ukazie inshu zako unazoona ni sahihi hata kama wengine hawaoni. Sababu unaweza kuta wao wanaendeshwa na hisia zaidi.
JNHPP kipindi tunaanza kelele ilikua everywhere wazungu, na wajinga wa nchi, Mazingira mazingira, mara UNESCO Site, mara mvua haitanyesha. Mara eti tuendelee na Gas wakati unajua kwa Gas wanasubiri LNG deal tuanze inunua kwao usenge sana.
Ila Mzee alikaza kwa sababu aliamini, Sina baya na Samia aliendeleza hakusimama I give her credit.
Now tuna Bwawa hao mburukenge ndio wanatuletea kelele these days kuwa GOOD JOB TANZANIA nye nye nye.
Hao wajinga wa ndani so shameless now wanachaji simu umeme wa uhakika kutukana 24hrs.
Well I gonna say ukikaa ufikirie vizuri SAMIA hana shida anapiga kazi maana si shaka kuna nchi ya Jirani (Kunyans) ni mfano tosha kuna Miradi ya Kibaki uhuru alishindwa ya Uhuru na Kibaki Ruto imemshinda na ni very strategic.
Ila Samia ameimaliza yote nimpe kongole, tatizo ni approach waliyochagua kumvalidate imekaa kinafiki noisy na uchawa so it backfires kila siku as long as shida ikitokea ikawa kero huku kuna mpuuzi kasema "MAMA HATUMDAI" automatically Mama anaonekana hayupo serious.
Wachange approach wawe smart punguza mabango na uchawa, acha kazi ziongee huenda hata akawa Raisi mwingine wa 3 best ever.
Mimi naona a long as Mama hagusi hizo Sheria 3 na dili zinaingia aendelee tu tutamwelewa Mbeleni.
Maana hata Magufuli kuna wapuuzi hawakumuelewa mpaka baadae ndio walimwelewa now tunaongea lugha moja
Kuna msemo wa kizungu unasema: don't be a pawn in someone else's gamebuffalo44 tutafika tuu, hata kama tutakuwa tumechoka.
Nchi hii tukipata kiongozi mzalendo, atakaye fyeka mtandao wote , (by draining the swamp) haraka sana, hasa katika hiki kipindi ambapo EU wapo dhaufu.
Unaamini kama kuna CCM mtandao?Kuna msemo wa kizungu unasema: don't be a pawn in someone else's game
👇🏾🤣🤣🤣Kwani Mtwara huwa iko na gantry cranes?
The only port in Tanzania with gantry cranes ni Dar is slum and they are only 3.
MamayakoEbu tuonyeshe mwenye alikuwa kwa njaa this year.
Kaka mitandao katika nchi haiwezi kukosekana. Nchi isiyokuwa na mitandao ni nchi mfu. Tangu kipindi cha Nyerere mitandao ilikuwepo.Unaamini kama kuna CCM mtandao?
Tunapaswa tuwe nazo kama tatu Hivi!Hili pigo liliwaacha wakenya kwenye mavumbi. Wakataka kutufanyia Figisu lisitue Nairobi, tukawapiga KO
View attachment 3458691
Mbona wazungu wanaenda Kibera na korogocho, Wakenya hawasemi kitu.Bado ana subscribers wachache, hana jeuri ya kupoteza wakenya, si unajuwa walivyo na kikorosho?
Mbona hizo berths looks like they are 50 meters each?