Dah bro umenichekesha hapa😂😂😂😂😂.si jana wameshusha containers tuu na meli nyingine bado inashusha mbona hatuyaoni hayo ma containers au mnapakia ngamia na mkaa?
Eti ngamia na mkaa!
Dah bro umenichekesha hapa😂😂😂😂😂.si jana wameshusha containers tuu na meli nyingine bado inashusha mbona hatuyaoni hayo ma containers au mnapakia ngamia na mkaa?
Naislum you don't want us to knowDodoma ndio baiskeli ya kuenda wapi? Tuliwaambia mlinganishe Dodoma yenu na Isiolo na hamsikii.
Level ya Nairobi hapa East Africa ni Addis Ababa pekee.
Haya sasa miezi 72 kukamilisha Dar to Burundi
View: https://www.youtube.com/live/YVsdw1cxcAE?si=dQbg92nY53XZGt31
Kaka tupo na Ujenzi wa Dodoma - Tabora, Tabora - Isaka, Tabora - Kigoma, Isaka - Mwanza. Huu ujenzi wote unahitaji fedha na mambo mengine yanatakiwa yaendelee.Miaka 6 yote ya nini?
Ila Yaounde nayo haiko nyuma kwenye suala la slums! Yaani ni kama mkundustani atucheke!
Terrain kaka! Kama unaijua Burundi ni milima na mabonde na kutahitaji madaraja na mahandaki ya kufa mtu!Miaka 6 yote ya nini?
This is Cameroon idiot.
Sema mzee tuachane na hizi mbishe, too low.Teargass huyu hapa anaitwa Rushaynah Kutoka Shinyanga vijijini ni mix ya Msukuma na Mwarabu. Wakenya mtakuwa mnakula kwa macho tu. Wanawake wa kenya sura mbaya kutokana na chakula kibaya
View attachment 3442911
Kaka. Na wewe fanya yako. Please tusipangiane, wewe sikupangii cha ku post. Samahani. Kama posts zangu zinakuumiza please ingnore me.Sema mzee tuachane na hizi mbishe, too low.
Tanzania tuna vitu vizuri na vya msingi vya kupost humu, kupost hawa socialist sidhani kama ina manufaa yoyote humu.
Wote tunajua Tanzania kuna warembo wazuri wa kila aina kulinganisha na jirani mademu wamekomaa na kuwa na forehead kubwa kubwa. 😂😂😂
Usisahau ni hub yausafirishaji wa punda 😆Lamu is a transhipment port and not a storage port. Containers zinashushwa zikiwekwa kwa meli ndogo ndogo na kupelekea ports ndogo ndogo kama Dar is slum port and Zanzibar port.