ichoboy01
JF-Expert Member
- Mar 6, 2017
- 82,217
- 163,904
mkenya anaewaamsha wakenya wapumbavu kwenye usingizi 😂😂😂
View: https://youtu.be/lbiu_HX4dfs?si=h6QZl1d9kr_YT_c0
View: https://youtu.be/lbiu_HX4dfs?si=h6QZl1d9kr_YT_c0
IFFHS ranking zao hazina uhalisia a team from a weak league ikiwa inashinda sana huko kwao kwenye ligi mbovu unaweza ikaibuka kinara kwenye ranking za IFFHS lakini haimaanishi ni timu bora ila ranking za CAF zinapima ubora wa timu across Africa kwa kupambana na timu nyingine bora toka nchi mbali mbli za Africa hivyo huwa kipimo sahii cha ubora.Hawa IFFHS wapo sahihi sana katika rankings, ni kama zile za ulaya. Rankings zinatakiwa kuakisi mafanikio ya timu kwa mwaka husika, tofauti na hizi rankings za CAF ambazo hazinaga ukweli wowote. Yani ukitumia utaratibu wa CAF ku ranks clubs utagundua kwamba ahly ataendelea kuwa namba 1 Africa hata kama atashuka daraja kwa misimu miwili (irrelevant).
pambaneni acheni visingizio.yap mara nyingi CAF ranking zao zimekaa kwa ajili ya ku favour team zao 👍👍
Kwanini wakenya wanaishi hivi? Mimi kabla ya kujiunga kwenye huu uzi nilikuwa najua Kenya wana maisha mazuri.Low IQ na uwezo mdogo wa kufikiri maana kwa mtu mwenye uwezo mkubwa wa kufikiri huwezi fanya huu uchafu. 😂😂😂
www.facebook.com
Sio kweli unachokisema mkuu, niambie ni team gani imependelewa apo kwenye rankings za IFFHS? CAF ndiyo wanatakiwa wabadili utaratibu wao wa ku rank teams, huwezi kutumia history ku rank teams ni ujinga mkuu.IFFHS ranking zao hazina uhalisia a team from a weak league ikiwa inashinda sana huko kwao kwenye ligi mbovu unaweza ikaibuka kinara kwenye ranking za IFFHS lakini haimaanishi ni timu bora ila ranking za CAF zinapima ubora wa timu across Africa kwa kupambana na timu nyingine bora toka nchi mbali mbli za Africa hivyo huwa kipimo sahii cha ubora.
Huwezi ukatumia points za miaka minne iliyopita ku rank ubora wa timu mwaka huu ni ujinga.yuko sahihi kaka ukiangalia rating za CAF ni kama zipo kwa ajili ya ku favour team fulani alaf hata muundo wao wakuongeza alama ni wakishamba sana tofaut na uefa au fifa wanavofanya yani kwa kifupi africa tunamatatizo makubwa sana
FIFA wanajulikana the way wana rank timu bora, hata leo hii zikitoka takwimu za ubora kutoka FIFA wengi wetu huwa tunazikubali mana kwa asilimia kubwa huwa zina reflect uhalisia, lkn huku Africa ni ujinga mkuu, huwezi kuniambia eti currently Mamelody ni bora kuliko pyramids, ni ujinga. Mm Simba lkn huwezi kuniambia eti Simba ni bora kuliko Yanga kwa ss, pia ni ujinga na hatuwezi kuendelea kwa style hii mkuu, wazungu walikubali kuachana na unafki wa aina hii ndiyo mana waliendelea.Brother CAF na FIFA ndio wanaoweka Ranking. Na ranking process inajulikana imeelezwa
Soma formula hii hapa:
![]()
Caf announces new club ranking formula
The Confederation of African Football (CAF) says, effective 2012, a new point system will be used to rank clubs on the continent as the sport body rejects an Af...www.ghanafa.org
Sasa hao unaowataja, tupatie ranking formula yao, na wamepata mamlaka kutoka wapi kuweka ranking.
utawezaje ku rank timu mwaka huhuo wakati bado timu inaendelea na mashindano na mechi hazijaisha? embu tuambie kwanza hapo. Hata mtihani hufanywa kwanza na majibu huja baadae.Huwezi ukatumia points za mwaka jana ku rank ubora wa timu mwaka huu ni ujinga.
tumeongeza bus lingine dar mombasa sasa tahmed na tawaqal watalia sana
View: https://www.instagram.com/p/DNSwi-_oVp6/?igsh=dTB6cGF5a3Ryb3kw
Yani Tanzania unga ya Ugali bado unapimwa kama makaa?🤣🤣😂😂
I can't remember the last time I saw a maize flour ukipimwa hivo Kenya.
View: https://x.com/CaptainDominicO/status/1955877806266540528?t=vJNivmKp_bI0bR7GE86Mmg&s=19
Nilikuwa namaanisha huwezi kutumia takwimu za miaka minne iliyopita ku rank ubora wa timu mwaka huu, at least wenzetu wanatumia takwimu za msimu husika (msimu uliopita).utawezaje ku rank timu mwaka huhuo wakati bado timu inaendelea na mashindano na mechi hazijaisha? embu tuambie kwanza hapo. Hata mtihani hufanywa kwanza na majibu huja baadae.
Isitoshe inaelekea huko kwenu wenye akili wako 2
Yani Tanzania unga ya Ugali bado unapimwa kama makaa?🤣🤣😂😂
I can't remember the last time I saw a maize flour ukipimwa hivo Kenya.
View: https://x.com/CaptainDominicO/status/1955877806266540528?t=vJNivmKp_bI0bR7GE86Mmg&s=19
Ukitumia takwimu za mwaka mmoja haitoshi mfano mzuri yanga aliibukia from no where na kufika fainali ya CAF baada ya hapo hajatoboa hata makundi unataka kuniambia yanga ni bora kuliko hao kina Ahly? Ubora unapimwa na consistence na sio fluke za mwaka mmoja. Miaka 5 ni kipimo sahihi cha kusema huyu ni bora kuliko huyu na bado kuna ubora wa miaka yote.Nilikuwa namaanisha huwezi kutumia takwimu za miaka minne iliyopita ku rank ubora wa timu mwaka huu, at least wenzetu wanatumia takwimu za msimu husika (msimu uliopita).
Huku kwetu tunajitambua, huko kwenu nyuma kuna mwiko.
tumeongeza bus lingine dar mombasa sasa tahmed na tawaqal watalia sana
View: https://www.instagram.com/p/DNSwi-_oVp6/?igsh=dTB6cGF5a3Ryb3kw
Ndio kwenda Mombasa ni elfu hamsini kaka? Mbona kama nauli ndogo sana!?Tahmeed akizubaa abood atamuondoa kwenye hiyo route kumbuka hiyo route ya nyongeza Ina vip yenye choo kwa 2500ksh tahmeed ana vip isiyo nachoo 2200.
Wamuulize hood ltd miaka ya 90 abood alipotangaza dar mbeya,kyela kusafirisha Bure kwa wiki nzima
Kwa kipi hasa au unaropoka tuuHuyu alitakiwa aihudumie Tanzania bara kama rais.
Tumemkosa mtu sana aisee.