Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Kila pando lililopandwa litahusishwa

1755163989926.png


1755164014904.png
 
Has that American YouTuber set his feet in Mukuru kwa Njenga or Mukuru kwa Reuben in Nairobi for example?😂
Yes in fact. Multiple times.
Yet, after not waiting to leave bongoslum in 2 weeks, he's now several months in Nairobi and contemplating moving in.
I believe even the air in Darslum smells of "get me out of here"
 
Kinachokusumbua ni ukosefu wa Exposure.

TaifaSheria/Asili ya SEZMwaka wa KuanzishaMaelezo Mengine
TanzaniaEPZ (2002), SEZ (2006), Mini-Tiger Plan (2005–2020)2005 kuanzia utekelezaji; 2007 EPZA kuanza kaziMkapa SEZ ndiyo ya kwanza kufanyika
KenyaSEZ Act 2015Sheria ikaanza kazi Desemba 15, 2015SEZA inaleta muundo wa udhibiti mpya
Sasa hivi tumeunganisha authorities za EPZ na SEZ na kuwa moja.
 
Mbona unaandika ujinga kaka? Unatutia aibu
Mkuu angalia wenzetu ulaya wanavyofanya kwenye rankings, ukiambiwa timu ni bora barani ulaya kwa sasa ujue hiyo bora kweli, wanatumia vigezo mtambuka, vigezo vya sasa, na sio kutumia idadi ya points za miaka iliyopita, yani kwa vigezo vya CAF Al Ahly ataendelea kuwa namba moja Africa hata kama atashuka daraja na akacheza daraja la pili kwa misimu miwili, tunatakiwa kutumia vigezo vya sasa, mm ni shabiki wa Simba lkn nakubali rankings za IFFHS kuliko za CAF kwasababu zinaakisi ukweli kwamba Pyramids ndiyo team bora kwa sasa barani Africa na Yanga ni bora kuliko Simba, au wewe mwenzangu unakataa kwamba Pyramids ndiyo team bora kwa sasa? Au unakataa kwamba Yanga ni bora kuliko Simba kwa sasa?
 
Back
Top Bottom