Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Nimemuuliza according to akili yake ya umatako washawai shinda game ya world cup bila kushiriki. 🤣
Huu mjadala nishaumaliza siendekezi mjadala wa *******.
Wacheni ubishi wa ******.
Hiyo world cup yenyewe ina stage zake ikiwemo hiyo preliminary stage ama qualification stages.
Kuanzia group stage hadi final match huitwa final stages.
Endeleeni na ubishi wenu wa ******.
 
nishaongea kama mwenyekiti hzo mada zako peleka kwenye group za tribalism
Tuliza kende myemen
FB_IMG_1754838009081.jpg
 
Huu mjadala nishaumaliza siendekezi mjadala wa *******.
Wacheni ubishi wa ******.
Hiyo world cup yenyewe ina stage zake ikiwemo hiyo preliminary stage ama qualification stages.
Kuanzia group stage hadi final match huitwa final stages.
Endeleeni na ubishi wenu wa ******.
So how many World cups has Tanganyika participated in based on this argument?
 
Huu mjadala nishaumaliza siendekezi mjadala wa *******.
Wacheni ubishi wa ******.
Hiyo world cup yenyewe ina stage zake ikiwemo hiyo preliminary stage ama qualification stages.
Kuanzia group stage hadi final match huitwa final stages.
Endeleeni na ubishi wenu wa ******.
Jibu swali, mshawai shinda game ya World Cup au la?
 
Sawa. Kwa hivo pia mshaashinda game ya world cup kisa mmewai shinda qualification match ya world cup? According to your low thinking capacity Bongolala has won a world cup match without ever qualifying for world cup? Wewe mwalimu wako wa chekechea hakukutandika vizuri. 😀 😀
That quack hua na IQ ya panya. Piga ua hio panya. 🤣🤣🤣
 
Hata mie nashangaa kwa quality ipi uiogope Harambe stars kiasi hicho?
Mpira wote tumeona labda naweza kusema Kocha ndio anaibeba timu ila sio uchezaji wa players.
Sijaona forward ya kumpita Ibrahim Bacca wala Shomari Kapombe pale wala Dickson Job.
Sijaona kiungo wa kati wa kumzia Mudathir Yahya pale tena kwa Feisal Salum ndio kabisaa wanatepeta hawa.
Hujui mpira. 🚮 🚮 🚮

Style play ya Benny McCathy ni ushambuliaji na wakati malofa wako wao ni defensive na timu ikifunga ni goli moja labda ikutane na timu za hovyo kama Lesotho/Swaziland na Madagascar ndio timu pekee wale makocha wahovyo wameregister 2 goals. Tangu Benny achukue timu, inafunga kila mechi irrespective wamekutana na nani. Mechi ya pili na red card na wanafunga na mechi inaisha bila kupoteza.

Hata uwe na wachezaji wa aina gani, kama makocha ni viwete kama tulionao, subiri uone. Ndio maana hakuna mtu anajishughulisha kwenda uwanjani.🚮
 
Kenya hamuna beki kama Dickson Job,Shomari Kapombe, Ibrahim Bacca. Sijaona kiungo wa kati kama Kelvin Nashon au kama Feisal Salum au kama Mudathir Yahya.
Kenya bado kukamia kwenu ni sawa na Stellenbosch kumfunga Zamalek akijisifu anajua mpira akaja kukutana na Berkane akafa goli 5.
Hamuna quality hiyo bado na kukamia huko.
Ati Dickson Job na Kelvin Nashon ?….. na Mnasema Wakenya wanajifanya Wazungu … Oh Lord have mercy !..🤣🤣🤣
 
Haijalishi lakini kufuzu imefuzu😎
Your grim reaper is Morocco 🇲🇦. Since they will be second in our group, they are coming to Mkapa . That will be your demise. Just like when Argentina lost to Saudi Arabia, don’t be surprised the Atlas Lions going all the way to the Finals ( hopefully we meet them again)..
 
Hiyo pesa ndogo sana kwa Wachezaji TZ.

Haina uwezo wa kumshtua mchezaji TZ.

Unaona huyu Mchezaji, Mzize anapata Ksh 800,000 kila mwezi na bado BONUS, na SIGNING FEE.

Na unaona Esperance wanamtaka kwa $1M, na mshahara hautakuwa chini ya $30,000.

Sasa huwezi kumshtukia kwa posho ya Ksh 1M kwa mechi za CHAN.

View attachment 3437679
Tuache upuuzi kupeleka wachezaji wetu nchi za Kiarabu! Aende Europe!
 
Back
Top Bottom