Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Soma maelezo vizuri kama huelewi nikuletee bandiko lingine.
Mashindo ya AFCON ya preliminary stages na final stages.
Preliminary kuanzia hatua ya kufuzu na finals kuanzia group kwenda kwenye mechi ya fainali.
Sawa. Kwa hivo pia mshaashinda game ya world cup kisa mmewai shinda qualification match ya world cup? According to your low thinking capacity Bongolala has won a world cup match without ever qualifying for world cup? Wewe mwalimu wako wa chekechea hakukutandika vizuri. 😀 😀
 
Unavyoongea inaadhirisha maumivu. It's not rocket science bro.
Nakushangaa unalazimisha mtu ambaye hajaumia aumie, huoni una matatizo ya akili?
Mgumba kupata mimba na kutema mate ovyo mtaa mzima ndo utake kulazimisha watu waumie!
IMG_5228.jpeg
 
nikiwa kama mwenyekiti haya nyie wakenya hapa mada ni dar vs nairobi huo upuuzi wenu wakuvunja mageti na kujaza uwanja munatujazia thread mupeleke huko kwenye magroup ya triblalism hapa tuongelee maendeleo ya miji hii miwili

hii ni battle ya dar vs nai huo ujinga wenu pelekeni huko ng'ombe hizi

munakua kama wanawake matasa walioshika mimba ukubwani muda wote wanataka kupigwa ukuni tu
 
Acha woga ndugu. Hawana mpira wa kuzidi Tanzania hawa nyan'gau. Tofautisha kukamia na viwango vya mpira kwa wachezaji. Kenya ni wanakamia mechi ila siyo timu nzuri. Sianglii matokeo haya kujastify ubora wa timu ya Kenya.
Hata mie nashangaa kwa quality ipi uiogope Harambe stars kiasi hicho?
Mpira wote tumeona labda naweza kusema Kocha ndio anaibeba timu ila sio uchezaji wa players.
Sijaona forward ya kumpita Ibrahim Bacca wala Shomari Kapombe pale wala Dickson Job.
Sijaona kiungo wa kati wa kumzia Mudathir Yahya pale tena kwa Feisal Salum ndio kabisaa wanatepeta hawa.
 
nikiwa kama mwenyekiti haya nyie wakenya hapa mada ni dar vs nairobi huo upuuzi wenu wakuvunja mageti na kujaza uwanja munatujazia thread mupeleke huko kwenye magroup ya triblalism hapa tuongelee maendeleo ya miji hii miwili

hii ni battle ya dar vs nai huo ujinga wenu pelekeni huko ng'ombe hizi

munakua kama wanawake matasa walioshika mimba ukubwani muda wote wanataka kupigwa ukuni tu
Sasa wewe unaumia kwa nini na Yemen Taifa lako haina hata national football team?
 
Nimemuuliza according to akili yake ya umatako washawai shinda game ya world cup bila kushiriki. 🤣
Huu mjadala nishaumaliza siendekezi mjadala wa *******.
Wacheni ubishi wa ******.
Hiyo world cup yenyewe ina stage zake ikiwemo hiyo preliminary stage ama qualification stages.
Kuanzia group stage hadi final match huitwa final stages.
Endeleeni na ubishi wenu wa ******.
 
Huu mjadala nishaumaliza siendekezi mjadala wa *******.
Wacheni ubishi wa ******.
Hiyo world cup yenyewe ina stage zake ikiwemo hiyo preliminary stage ama qualification stages.
Kuanzia group stage hadi final match huitwa final stages.
Endeleeni na ubishi wenu wa ******.
So how many World cups has Tanganyika participated in based on this argument?
 
Huu mjadala nishaumaliza siendekezi mjadala wa *******.
Wacheni ubishi wa ******.
Hiyo world cup yenyewe ina stage zake ikiwemo hiyo preliminary stage ama qualification stages.
Kuanzia group stage hadi final match huitwa final stages.
Endeleeni na ubishi wenu wa ******.
Jibu swali, mshawai shinda game ya World Cup au la?
 
Back
Top Bottom