President of China
JF-Expert Member
- Dec 6, 2018
- 34,615
- 94,211
Kinachokusumbua brother ni roho ya ubaguzi tu si kitu kingine. Tukikuuliza sababu ya kuwachukiwa watusi huna. Tunakuuliza je, hao watusi wanauwezo kutuzidi wewe mwenyewe unasema hujawakuza maana yake hawana uwezo huo.Nimemkuza wapi mtutsi mkuu!?
Embu nioneshe pahala nilipomkuza mtutsi?
Nimeelezea silka yao ikoje sijamsifu mtu mimi hapa.
Pia naona Wacha hii mada iishe it's over Kila mtu abaki na mtazamo wake.
Kheri nitakufa kabla haya hayajatokea.
Sasa tunakuuliza hofu yako ni nini? Unasema tuachane na topic hii kila mtu abaki na mtazamo wake 🤣 🤣 🤣 🤣 🤣 Brother huna mtazamo wowote, unasumbuliwa na ignorance.