Geza Ulole
Platinum Member
- Oct 31, 2009
- 76,175
- 107,754
wacha kasumba ya kijinga kwani mkeo huyo? Wewe mwanaume unaangalia vp miguu ya ndume mwenzio?Ukaaji wa kijinga!
Upigi nne kwenye intavyuu kama una utimamu wa akili ulio mzuri.
wacha kasumba ya kijinga kwani mkeo huyo? Wewe mwanaume unaangalia vp miguu ya ndume mwenzio?Ukaaji wa kijinga!
Upigi nne kwenye intavyuu kama una utimamu wa akili ulio mzuri.
ndio dhamira yake!Mkuu hii inaweza kupunguza foleni hapo dar?
Itakua poa sana,jiji litafunguka maana sasa hivi kila sehemu ni malori,kuna njia ya mkato ya pale vetenary panaitwa mchicha,ilikua bonge la mkato kwa wanaoenda airport kutokea temeke ili kuikwepa foleni ya tazara,sasa hivi nako akupitiki,full malorindio dhamira yake!
www.foodbusinessmea.com
umeuliza na taarifa imetoka janaExpressway ya USA River- Moshi-Holili sijui iliishia wapi?
umeuliza na taarifa imetoka jana
View: https://www.instagram.com/p/DMFOaCAMGTn/?utm_source=ig_web_copy_link
Naona nimewaletea makonde "Ugali wa nyasi"Huyo mngese Nicxie vipicha vyake ndio hivyo hivyo 2,ugali wa nyasi ushaharibu akili yake nyahu yule
unajua maana ya ku-launch project?Duh, kwani ukianzisha kitu huwa kinaumbika ghafla.
Hata mtoto anachukua wiki 37 kabla hajazaliwa lakini kati ya hizo wiki, zile wiki 20 za kwanza, ndo za muhimu hasa, katika kutengeneza mifumo kama ya transportation (circulatory) ili nutrients ziweze kufikia cells zote.
Kwa akili yako utasema hizo wiki siyo muhimu sababu, hata mimba huwa haionekani.
Hii ya Dar Moro Dom imewekwa under PPP anytime kazi itaanza.
Tuweni honest tu, hivi mafuta ya taa bado yanatumika kama domestic source of fuel? Mbona Kunyaland ipo nyuma hivi? Na hapo ni naislum, angalieni standards za hizo nyumba na ambiance ya streets ilivyo ya kimasikini, manyumba ya nylon na mabati, mud huts kwenye metropolis yao 😂😂😂 hawa watu wana haki ya kuandamana daily
View attachment 3406449
View: https://youtu.be/Mj5_K_BmTzs?si=jzC88Ubwjxt9TjCd
Tuweni honest tu, hivi mafuta ya taa bado yanatumika kama domestic source of fuel? Mbona Kunyaland ipo nyuma hivi? Na hapo ni naislum, angalieni standards za hizo nyumba na ambiance ya streets ilivyo ya kimasikini, manyumba ya nylon na mabati, mud huts kwenye metropolis yao 😂😂😂 hawa watu wana haki ya kuandamana daily
View attachment 3406449
View: https://youtu.be/Mj5_K_BmTzs?si=jzC88Ubwjxt9TjCd