Geza Ulole
Platinum Member
- Oct 31, 2009
- 76,200
- 107,799
Hasira za kuwa exposed usiniletee Mimi. Scammer maskini.Ume ni expose kwenye nini?
Mbona ulakazimisha sana niwe mkumbafu kama wewe?
Kama huwezi kupost your back statement showing transaction acha kuni quote.
Wacha nikurudishe ignore list.
Nenda kale KFC uje kuringishia wanaume.Hasira za kuwa exposed usiniletee Mimi. Scammer maskini.
Next time try to use your brain before you fake things. Primitivity at its best.
Sasa 37k ndio unapiga nayo kelele? This is less than my fuel consumption in a month😂😂😂Nenda kale KFC uje kuringishia wanaume.
No wonder huwezi kuonesha bank statement kwa sababu huna uwezo huo.
Nina bank accounts different bank na zote huna uwezo wa kufikia transaction zake.
Hii ni for matumizi madogo madogo tu na inakutoa kamasi.
View attachment 3382520
Where is your bank statement.Sasa 37k ndio unapiga nayo kelele? This is less than my fuel consumption in a month😂😂😂
Who did you scam those 37k? Ama hata hiyo screenshot sio yako?😂😂
Ndio uniibe?Where is your bank statement.
Wenzako wanakula teargas ya ukweli kwenye maandamano wewe umejificha huku unaturingishià picha za Upperhill duh😁Do you want to scam me?
Enyewe wewe ni fala. 🤣🤣 Source ni country of origin ambayo iko Kwa passport. Hivi umewai kuapply visa kweli? I doubt. 🤣🤣🤣Mmarekani akae kenya siku 2 halafu aje TZ kwa siku 5 mfano tuu bado unataka tuite source ya huyo mtalii ni kenya badala ya marekani?
Jamaa wana wivu mno,kwa roho zao zile watazidi kuumia kila miaka inavyozidi kwendaWakenya wanaumia sana. Naona na Waganda wameanza kuwaiga wakenya. Hakuna Mtanzania anaweza kwenda kwenye page ya mtu amepost kuhusu Kenya a comments Tanzania
Mtu mpaka anapanga safari yake kutoka huko maana yake kafanya research
Bilion 20 inatoa sh 3.5 billion kila mwaka towards gharama za kuendeshea Simba. Mo cola wanatao 400m kila mwaka kwa matangao yao kwenye jezi na kuna tangazo lingine tena kwenye jezi Mo analipia.Sasa 20b inafanya nini?
Analipa kiasi gani matangazo yake kwenye Jezi?
Mo ni mhuni
sijawahi happy?Enyewe wewe ni fala. 🤣🤣 Source ni country of origin ambayo iko Kwa passport. Hivi umewai kuapply visa kweli? I doubt. 🤣🤣🤣
Kigwangwala njaa tuu alinyimwaUtopolo utawajua tu. Simba ni Club ya 5 barani Africa. Mwaka huu imecheza finali kombe la shirikisho. Sasa tueleze Simba inasua sua wapi?
Kigwangwala njaa tuu alinyimwa mkopo wa bodaboda na Mo kwenye kampeni zake akaamua kumchafua Mo. Budget ya Simba mwaka jana ilikuwa 8bn mwaka huu inaenda kugonga 12bn unafikiri hela inatoka wapi?iko wapi hio bond bro no where to be seen hata kiwangwala aliposema kawasiliana na bank zote tanzania hakukua na ushahidi wowote kua pesa hzo zimewekwa
mo ni tapeli bro na ndio maana hata simba inasuasua sana kiundeshaji na ni kawaida ya wahindi mostly ni matapeli sana
shallow draught 🤣🤣🤣🤣Watu wanaunda Ship wewe unaleta Ferry Kwikwikwikwikwi
Leta ushahidi wa hizi gharam wote tuoneBilion 20 inatoa sh 3.5 billion kila mwaka towards gharama za kuendeshea Simba. Mo cola wanatao 400m kila mwaka kwa matangao yao kwenye jezi na kuna tangazo lingine tena kwenye jezi Mo analipia.
Mimi ninachojua kwa GSM kila kitu huwa kiko wazi.Amabacho sijui ni upande wa pili GSM anatoa sh ngapi kwa matangao ya kwenye jezi 😁