Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

IMG_2239.png
 
Lakini hutopata Wakenya wakimshukuru Rais kwa kuwapea chapati. Watachukua, wakule alafu wamwambie aache ujinga.
Wakenya gani?

Siasa za Kenya ni siasa za ASS KISSERS wa TRIBAL KINGPINS.

Hata Wakale wanamuona Ruto kama mungu. Na Kamnunua Odinga na kuipa familia ya Odinga vyeo, kanunua misukule wote wa kijaluo nyuma ya Odinga.

Stupid
 
Wakenya gani?

Siasa za Kenya ni siasa za ASS KISSERS wa TRIBAL KINGPINS.

Hata Wakale wanamuona Ruto kama mungu. Na Kamnunua Odinga na kuipa familia ya Odinga vyeo, kanunua misukule wote wa kijaluo nyuma ya Odinga.

Stupid
Kenya sio Bongolala nchi ya machawa wee mwendazimu.
 
Back
Top Bottom