And here is the reason, sisi hua tunaweka vitu wazi.ndani ya mwaka mmoja wame revise exports zao upwards by 37% from USD 8bn to 11bn lakini wapi hawajafikia ya Tz 16bn. kazi kupika data tuu hao hawana uchumi wowote
And here is the reason, sisi hua tunaweka vitu wazi.ndani ya mwaka mmoja wame revise exports zao upwards by 37% from USD 8bn to 11bn lakini wapi hawajafikia ya Tz 16bn. kazi kupika data tuu hao hawana uchumi wowote
Total revenue ya 11bil imebeba Kila kitu ambacho kinahusiana na exports tourism ikiwa included.We don't count remittance kwa exports. Tukihesabu remittance + tourism that will be an additional 8 billion dollars.
Kwanza tuelewe components zinazounda gdpWalichobakiza sahii ni kichaka cha gidipii tu. 🤣🤣🤣 kelele mingi, vitu havitokei ground.
187 new hotels, 112 new apartment buildings, new 16 island hotels. Miradi yote iko na thamani ya $6 billion. Zile vijiji za kunya wanazoita cities zitafika huku karne ijayo. 🤣🤣🤣 .. Only in Zanzibar. 👇🏾
View: https://www.instagram.com/reel/DLPK-MCtzdr/?igsh=cGN5M3lyNHk3aTdj.
Itakua poa sana,pale ni bonge la shortcut to congo,maana ni safari kama ya masaa 3 tuBandari ya kalemie ilikuwa haifanyi kazi ,sasa hivi ndo bado wako kwenye maboresho pamoja na reli hata hivyo kuna ujenzi wa vessels za zaid ya tan 5000 ulishapangwa ila wanavutia wawekezaji binafsi mpaka kufikia 2028 tutakuwa tayari tushapata vessels
Ndugu zatu wao wamebakiza jidipii tu. 🤣🤣🤣 they always wish us to do good but never better than them. Sahii ndio muda uefika sasa.Kenya affordable housing mpaka 2032 inatarajiwa kuwa na dhaman ya
500bil ksh sawa na3.879 bil usd dollar , sasa huu uwekezaji wa hotel zanzibar ni mara mbili ya mradi wa wote wa affordable housing Kenya ambao ndo mradi wenye gharama baada ya sgr🤣🤣🤣🤣
Kwa kwenda kalemie na central drc sawa ila kwa kwenda Lubumbashi tunduma bado ni karibu sana kama drc walifanikiwa kufufua ile reli yao kwenda Lubumbashi na kuwa na meli kubwa pale za kuleta copper na madini mengine kutokea maneno mbalimbali ndani ya central drc basi speed ya sgr itatubeba sana maana kutokea dar- kgm itakuwa haizid masaa 10 na na kutokea kgm - kalemie hapazidi km 100 kwa hiyo ukipata ferry ya knot 15 tu masaa matatu mtu yuko kalemie inabaki ni speed ya kupakia na kupakua , ila tukiwa na meli za kuingiza mabehewa direct hata behewa 30 tu basi kigoma itaenda kuwa genevaItakua poa sana,pale ni bonge la shortcut to congo,maana ni safari kama ya masaa 3 tu
Gdp sio chochote kama mna deficit ya exports versus import hii maana yake mnatumia hela nyingi kuagiza badala kuzalisha ili muuze sana .Ndugu zatu wao wamebakiza jidipii tu. 🤣🤣🤣 they always wish us to do good but never better than them. Sahii ndio muda uefika sasa.
Au tujenge daraja lingine across lake Tanganyika kabla la lile la Zanzibar?Itakua poa sana,pale ni bonge la shortcut to congo,maana ni safari kama ya masaa 3 tu
Ziwa Tanganyika halifai hata kidogo kwa daraja wastan wa kina ni 572 m huku kina kirefu ikiwa ni mpaka 1472m , Victoria kina kirefu ni 82 m .Au tujenge daraja lingine across lake Tanganyika kabla la lile la Zanzibar?
Magufuli daima asingeweza kutibiwa hata mafua huko Kenya, tundu lissu ilikuwa lazima aje Kenya kutokana na mazingira ya tukio lake na ukaribu wa naipori kutoka dar, na hata baada ya kuletwa huko ikabidi aondoshwe cz mlikuwa mmemukea mitungi ya gesi tu pasipo tiba, ndio mana akaondoshwa. Hamna kitu mnaweza nyie vilaza.Stories about JPM being treated in a neighboring country was all over the internet so wacha ubishi. It wasn't Kenyans who spoke about it as you purport. Actually, it's Tundu Lissu who spoke about it first openly.
Lissu might even go to Jupiter for checkups kijana wa Tandale. But the truth remains that he was treated at Nairobi Hospital View attachment 3379058
View: https://x.com/TheCitizenTz/status/1936101440617169266
MY TAKE
Ukichunguza vizuri hukosi Wakundustani kama madalali au wanunuzi wa copper!