Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Mara ya mwisho kuskia hili tatizo Turkana ni lini? na hatujawaona wakienda kukua omba omba Uganda ama Tanzania, kama mafukara wenu walivyo., ina maanisha wanapata msaada Kenya, nyie fukara wenu ata msaada hamna hehehe.., licha ya haya, mafukara wa kutupwa ni wengi Tanzania., FACT!
Sasa hivi nimesikia. Unataka nikupatie ushahidi?
 
Mara ya mwisho kuskia hili tatizo Turkana ni lini? na hatujawaona wakienda kukua omba omba Uganda ama Tanzania, kama mafukara wenu walivyo., ina maanisha wanapata msaada Kenya, nyie fukara wenu ata msaada hamna hehehe.., licha ya haya, mafukara wa kutupwa ni wengi Tanzania., FACT!
Ukiona hawajaenda ujue system za nchi husika ziko strong sio za mchezo, mfano uko kwenye magari, Kenya mnaendesha magari kamaachokoraa mkija Tanzania mnakutanq na ngumi dume faini Kila sehem mnaona mmeonewa kumbe system zetu ziko straight
 
Why dont you deport them?
Hatuja anza leo.., malizeni ufukara Tanzania..,
1749564806597.png
 
Mara ya mwisho kuskia hili tatizo Turkana ni lini? na hatujawaona wakienda kukua omba omba Uganda ama Tanzania, kama mafukara wenu walivyo., ina maanisha wanapata msaada Kenya, nyie fukara wenu ata msaada hamna hehehe.., licha ya haya, mafukara wa kutupwa ni wengi Tanzania., FACT!
Kwikwikwikwikwi 👇 👇 👇 👇 May 2025

Food crisis looms as 2.5 million Kenyans face hunger​


 
Ukiona hawajaenda ujue system za nchi husika ziko strong sio za mchezo, mfano uko kwenye magari, Kenya mnaendesha magari kamaachokoraa mkija Tanzania mnakutanq na ngumi dume faini Kila sehem mnaona mmeonewa kumbe system zetu ziko straight
Tanzania na Uganda ni kama choo ya jamii.., ni rahisi mtu wa chini kuingia na kuishi na wenzake.., wakazi wa border towns na wa Maasai wanaingiaga Tz ata bila vibali.., Uganda is the most friendly kama Kenya., kuingia na kuishi ni rahisi..., so argument yako ni ya kishabiki tu, unajifariji hehe., umeshindwa you are merely clutching at straws.., umezama wewe hehehehe
 
Kwikwikwikwikwi 👇 👇 👇 👇 May 2025

Food crisis looms as 2.5 million Kenyans face hunger​


Unajua maana ya neno "looms" yaani it is hypothetical, sio eti itatokea, ni tahadhari just in case due to weather patterns, swali langu, did it happen? hiyo famine ilitokea 2025?, kwa sasa tuko June 2025, kati kati ya mwaka...., ona sasa madhara ya elimu duni hehehe
 
Tanzania na Uganda ni kama choo ya jamii.., ni rahisi mtu wa chini kuingia na kuishi na wenzake.., wakazi wa border towns na wa Maasai wanaingiaga Tz ata bila vibali.., Uganda is the most friendly kama Kenya., kuingia na kuishi ni rahisi..., so argument yako ni ya kishabiki tu, unajifariji hehe., umeshindwa you are merely clutching at straws.., umezama wewe hehehehe
Ingekuwa ni rahisi Tanzania, basi Tanzania mpaka saa hii ingekuwa inasumbuliwa na majambazi na vibaka wengi maana timezungukwa na nchi 7 ambazo karibia zote zinasumbuliwa na ujambazi na vurugu.
Tanzania tuna miaka hatusikii ujambazi wa silaha kwa sabab askari wako makini, haya tuambie Kenya ni sehem gan Iko safe
 
Bizarre occurrences sio jambo geni.., swali langu linabakia pale pale, tulaumu serikali, jamii ama mtu binafsi kwa haya matatizo ya raiya wa Tanzania na Kenya?...,
Bizarre occurrences kwa extend gani? Tukianza kujiorodhesha Kenya versus tanzania+ Uganda+ Rwanda nyinyi bado mtashinda inaonekana ni tabia yenu
 
Ingekuwa ni rahisi Tanzania, basi Tanzania mpaka saa hii ingekuwa inasumbuliwa na majambazi na vibaka wengi maana timezungukwa na nchi 7 ambazo karibia zote zinasumbuliwa na ujambazi na vurugu.
Tanzania tuna miaka hatusikii ujambazi wa silaha kwa sabab askari wako makini, haya tuambie Kenya ni sehem gan Iko safe
Nani anatamani kuenda taifa fukara ukanda huu? tukiangalia idadi ya wakimbizi wa kutokea mataifa ya East Africa, Warundi, Rwandese, Wakongomani, South Sudanese, Ethiopians, na Wasomali; idadi ya wakimbizi kutoka haya mataifa ni kubwa sana Kenya kuliko taifa yoyote EAC.., na sio wanao ishi ndani ya refugee camps, walio mitaani ni wengi sana, Tanzania yenyewe ni kubwa lakini mtu akipita anaona ufukara wazi wazi anapita anakimbilia Kenya., jiulize ni kwa nini?.., mko na laana flani, pia omba omba wenu wanawakimbia!!
 
Bizarre occurrences kwa extend gani? Tukianza kujiorodhesha Kenya versus tanzania+ Uganda+ Rwanda nyinyi bado mtashinda inaonekana ni tabia yenu
Hapo nyinyi mtabeba ubingwa, kikombe mnapata, ujinga mlio nayo!!!.., hehehehe
 
Nani anatamani kuenda taifa fukara ukanda huu? tukiangalia idadi ya wakimbizi wa kutokea mataifa ya East Africa, Warundi, Rwandese, Wakongomani, South Sudanese, Ethiopians, na Wasomali; idadi ya wakimbizi kutoka haya mataifa ni kubwa sana Kenya kuliko taifa yoyote EAC.., na sio wanao ishi ndani ya refugee camps, walio mitaani ni wengi sana, Tanzania yenyewe ni kubwa lakini mtu akipita anaona ufukara wazi wazi anapita anakimbilia Kenya., jiulize ni kwa nini?.., mko na laana flani, pia omba omba wenu wanawakimbia!!
Hatutaki wakimbizi maana walitusumbua sana na ujambazi nyinyi mnataka wakimbizi ili muendelee kupata misaada kutoka usa.

Restrictive Policies:
Tanzania has been implementing more restrictive policies and rhetoric to deter refugee arrivals and encourage repatriation.
 
Back
Top Bottom