Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Sasa unakwepa na reason uchwara.., same newspaper ndio ina report your cases(Kuna The Citizen hapo, na Nation for your case).., so jibu swali, in both Kenya and Tanzanian cases, tutalaumi nani?.., serikali, jamii(haswa ukoo ya mafukara), ama tulaumu watu binafsi?., na utoe sababu....,
Nyinyi ni watu wa drama buana depot them muone kama , italeta ugomvi .
 
Sisi hatuna roho mbaya kama nyinyi, hatusumbui mtu mwenye shida, tunatoa huruma, but pia wamekua deported sio mara moja, ila wanarudi..,
Hapa gazeti lenyu kinaonyesha that were arrested, wengi wakiingia Makueni(Ukambaani penye ukame mkali wakati wa kiangazi, na bado omba omba wanaenda kule), na wengine Migori., karibu na Isbania border ya Kenya na Tz.., jiangalieni., nasisitiza tulaumu nani??
View attachment 3363240
Sio kwamba hamna roho mbaya ,sema mko weak , kwanini mnashindwa kuwafukuza kama sio raia wenu. Umeona tulichokifanya kwa mkenya mwenzenu alipokuja kuleta ujinga tz. Tunatenda na wala hatuongei kimya kimya tu
 
Sisi hatuna roho mbaya kama nyinyi, hatusumbui mtu mwenye shida, tunatoa huruma, but pia wamekua deported sio mara moja, ila wanarudi..,
Hapa gazeti lenyu kinaonyesha that were arrested, wengi wakiingia Makueni(Ukambaani penye ukame mkali wakati wa kiangazi, na bado omba omba wanaenda kule), na wengine Migori., karibu na Isbania border ya Kenya na Tz.., jiangalieni., nasisitiza tulaumu nani??
View attachment 3363240
Huwa huna kazi ya kufanya! Huu muda unaotumia kuandika hizi pumba zote ndefu unautoa wapi, angalau hata ungekuwa unaandika vitu vya maana inge make sense.
Hii mipasho ondoa hapa.

Kama ni Watanzania si muwarudishe.
Yaani watu wenu wakiomba omba mitaani mnawaita ati ni Watanzania.
Sikulaumu, ni uwezo wako mdogo wa kufikiri ndo unaleta yote hayo.
Sisi huku kwenye magereza ya Tanzania tumejaza majambazi kutoka ukunyani failed state.
 
Huwa huna kazi ya kufanya! Huu muda unaotumia kuandika hizi pumba zote ndefu unautoa wapi, angalau hata ungekuwa unaandika vitu vya maana inge make sense.
Hii mipasho ondoa hapa.

Kama ni Watanzania ni muwarudishe.
Yaani watu wenu wakiomba omba mitaani mnawaita ati ni Watanzania.
Sikulaumu, ni uwezo wako mdogo wa kufikiri ndo unaleta yote hayo.
Sisi huku kwenye magereza ya Tanzania tumejaza majambazi kutoka ukunyani failed state.
Eti wanashindwa kuwadepot wanaogopa tutafunga mipaka wakose hela ya mahindi
 
Huo ni mfano tu majority yenu mnavoishi, huyo mfano wa mtu mmoja ila ukienda pale migori wapo wengi Huwa wanaokota hayo mahindi.
Kwa Tanzania wazee kama hao wanaprogram Moja ya tasaf kwa ajili yao , pamoja na kuwa inakuwa inawapa pesa Kila mwez ila wafundishwa kaz ndogondogo kwa ajili ya kujikimu. Ila kufikia hatua ya kuokota hii mmetia fora
Mchezo huuu hatuhitaji hasira, hizo ni dalili ya mtu mwenye stress na hofu


Hiyo ni human trafficking huwez sema watanzania wanaomba ovyo wakati Tanzania hawapo na kiwango mnachohubiri.


Inaonesha vyombo vyenu vya Sheria ni incompetent inakuwaje mtu aje kufanya kazi ya uombaji Tena sio mkenya mkamuacha kama sio propaganda 🤣🤣🤣🤣

Fukuzeni tuone wataenda wapi
Sasa unadanganya wewe, yaani unajibu kishabiki kujiliwaza, mbwa 🤣🤣🤣🤣🤣

FACTS!!! unajaribu kukwepa swali?.., utalaumu nani kwa huu👇👇 ufukara, na ukweli usio fichika yaani aibu ya omba omba??.
FB_IMG_1733217671623.jpg

Screenshot_20250610-153514.jpg

1749560938428.jpeg
 
Eti wanashindwa kuwadepot wanaogopa tutafunga mipaka wakose hela ya mahindi
Wanarudishwa Kisha wengi kutokea vijijini wanaendelea kuingia Kenya.., mko hovyo, mafukara wanawakimbia🤣🤣🤣, sio makosa mnatajwa miongoni mwa mataifa yenye watu wengi mafukara wa kutupwa 🤣🤣🤣🤣.,
Screenshot_20240802-022252.jpg

From WB poverty Index report., ground inadhibitisha kwa kishindo.., 🤣🤣🤣
 
Sasa unadanganya wewe, yaani unajibu kishabiki kujiliwaza, mbwa 🤣🤣🤣🤣🤣
Haha Mimi nilijua wako uchi kumbe ni watoto ambao wametoka zao kucheza . Kwa kuangalia tu walivyo pamoja na kuwa na vumbi ila Wana afya njema,ukizoom miguuu Haina jiggers linganisha na wenu sasa
1749561158151.jpeg
1749561158151.jpeg
!!! unajaribu kukwepa swali?.., utalaumu nani kwa huu👇👇 ufukara, na ukweli usio fichika yaani aibu ya omba omba??.
View attachment 3363250
View attachment 3363249
View attachment 3363253
 
Huwa huna kazi ya kufanya! Huu muda unaotumia kuandika hizi pumba zote ndefu unautoa wapi, angalau hata ungekuwa unaandika vitu vya maana inge make sense.
Hii mipasho ondoa hapa.

Kama ni Watanzania si muwarudishe.
Yaani watu wenu wakiomba omba mitaani mnawaita ati ni Watanzania.
Sikulaumu, ni uwezo wako mdogo wa kufikiri ndo unaleta yote hayo.
Sisi huku kwenye magereza ya Tanzania tumejaza majambazi kutoka ukunyani failed state.
Ni akili zenu zilizo duaa ndio tatizo, lazima nguvu nyingi itumike kuwaelimisha., ki fikra wengi mko hovyo., too obvious!🤣🤣🤣
 
Wanarudishwa Kisha wengi kutokea vijijini wanaendelea kuingia Kenya.., mko hovyo, mafukara wanawakimbia🤣🤣🤣, sio makosa mnatajwa miongoni mwa mataifa yenye watu wengi mafukara wa kutupwa 🤣🤣🤣🤣.,
View attachment 3363260
From WB poverty Index report., ground inadhibitisha kwa kishindo.., 🤣🤣🤣
Kwa hiyo unakubali kuwa askari wenu ni weak ? Yaan mnashindwa kucontrol ombaomba tu mtaweza Kweli kushindana na jiggers
 
Haha Mimi nilijua wako uchi kumbe ni watoto ambao wametoka zao kucheza . Kwa kuangalia tu walivyo pamoja na kuwa na vumbi ila Wana afya njema,ukizoom miguuu Haina jiggers linganisha na wenu sasa
So tulaumu nani?.., kwa matatizo ya ufukara, omba omba, jiggers, etc, Kenya na Tanzania ni nani wa kulaumiwa?.., hapa ndio unakwepa.., kwa mafukara wa kutupwa walio wengi Tanzania tulaumu nani??.,
 
Ni akili zenu zilizo duaa ndio tatizo, lazima nguvu nyingi itumike kuwaelimisha., ki fikra wengi mko hovyo., too obvious!🤣🤣🤣
Hivi kwa akili ya yako wakenya wako na elimu kweli? Mwenye elimu hashindwi kuzalisha chakula, mwenye elimu hawez endesha nchi kwa k recurrent budget ya over 70%
Mwenye elimu mambo yake ni kimya kimya ila matokeo unayaona
 
And what your " tuko nafuu kuliko Kenya" mentality solved?.., hadi mafukara wanakimbia nchi wanaenda nchi jirani🤣🤣🤣🤣., ukiona panya ya sewage inatembea nje, on top of the ground jua nyumbani hakukaliki., ndio hawa sasa., dhibitisho kwao kubaya zaidi
View attachment 3363234

View attachment 3363236
View attachment 3363235

Unajitetea eti?.., na Kuna video evidence 🤣🤣🤣🤣.., jibu swali, tulaumu nani? The Citizen newspaper 👆👆 inachapishwa na waandishi wa Tanzania, editor ni Mtanzania.., so??

Wewe jibu., tulaumu nani kwa incidences kama hizo? Serikali, watu binafsi ama ukoo wao?..,
Hizo newspapers za kenya kila mtu duniani anazijua.
 
So tulaumu nani?.., kwa matatizo ya ufukara, omba omba, jiggers, etc, Kenya na Tanzania ni nani wa kulaumiwa?.., hapa ndio unakwepa.., kwa mafukara wa kutupwa walio wengi Tanzania tulaumu nani??.,
Mjilaumu nyinyi ambao hamna akili , yaan jiggers 2025 halafu unajiita msomi?
Yaan 2025 unaishi kwenye nyumba ya bati na slums halafu unajiona msomi?
 
Kwa hiyo unakubali kuwa askari wenu ni weak ? Yaan mnashindwa kucontrol ombaomba tu mtaweza Kweli kushindana na jiggers

Utu sio unyonge kilaza, ni nguvu, ata kama ni kwa kiwango kidogo 💪💪,ila nyie mmelaaniwa, hadi askari wabaka mwanaume mwenzako na dada🤣🤣🤣., taifa la giza na shetani🤣🤣🤣🤣., mshindweeee!! Pepo mbaya.,
 
Utu sio unyonge kilaza, ni nguvu, ata kama ni kwa kiwango kidogo 💪💪,ila nyie mmelaaniwa, hadi askari wabaka mwanaume mwenzako na dada🤣🤣🤣., taifa la giza na shetani🤣🤣🤣🤣., mshindweeee!! Pepo mbaya.,
Ile ni intentional tuone mngefanya Nini. Na hakuna mlichofanya ,tulitegemea mngekuwa mshafunga mipaka , kuzuia ndege za Tanzania ila tumeyasubiri hayo yote hatuuoni, Ile mmetuonesha nyinyi hamna kitu ni waoga
 
Back
Top Bottom