concordile 101
JF-Expert Member
- Oct 13, 2013
- 6,999
- 15,468
Kipi kibaya alichoropoka ? Vipi magu hakuwa mropokaji🤣?Lissu ni mropokaji, Magu alikuwa sahihi.
Acheni double standard
Kipi kibaya alichoropoka ? Vipi magu hakuwa mropokaji🤣?Lissu ni mropokaji, Magu alikuwa sahihi.
Sisi tukiamua kuwekeza kwenye nyumba kama hivi tunavyofanya kwenye miradi ya msingi ya kujenga uchumi wetu, mnadhani mtatuweza.? au mnatupigia kelele.?
Aliomba msamaha baada ya kufanya blanda sio. Huko mbeleni baada ya miaka mingi hawa wanaowafanyia wenzao maovu wakija omba msamaha tuwasamehe tu wakati wanashauriwa ila wameziba masikio.
Kwahiyo slums za mukuru hazijabomolewa! 😂😂😂Mjuaji, the Mukuru project was built on government land.
It was an open plot. Don't believe everything you see on Twitter.
Relocation and demolition comes after completion.
Tafuta tissue, machozi inakuja.
Lissu Alikuwa akitetea makambuni ya nje badala ya maslahi ya taifa lake. Magu kweli kuna wakati alikuwa anaongea kwa jazba ila hii ilikuwa ni kutokana na pain ya kuona nchi ikiibiwaKipi kibaya alichoropoka ? Vipi magu hakuwa mropokaji🤣?
Acheni double standard
Umeelewa point yenyewe inayoongelewa hapa.Bahati mbaya huwenda umeingia kwenye siasa kwa mkumbo sio kwa akili zako wewe ndiyo yule unaeona familia yako inaharibika huchukui hatua kwa sababu unamasilahi una kuharibika kwa familia yako ila huko mbeleeni hujui nn kitakukuta ndiyo wakenya wakati wanagawana aridhi hawakijua akina tiwagesi wataishije hii leo ndiyo wewe sasa yale ya Gaddafi kuwa hafai akauwawa nchi haitawaliki kipi bora tuwaruhusu waje na sisi tuharibikiwe au tuafukuze, hao ndiyo wanao pinga Bomba la mafuta, ndiyo vinara wa kutuchafua kwenye mitandao ya kijamii halafu bado uwachekee Baba au Mama wa familia kwenye hili namuunga mkono Mama 100% Wakamalize mataizo yao ndiyo waje tuongee kwa nn iwe ni siasa tu mbona kuna mambo mengi ya kimikataba mbona hawaji kuwa tumekosea
Kwani walikuwa wanakuja kuongea au kusikiliza kesi?Bahati mbaya huwenda umeingia kwenye siasa kwa mkumbo sio kwa akili zako wewe ndiyo yule unaeona familia yako inaharibika huchukui hatua kwa sababu unamasilahi una kuharibika kwa familia yako ila huko mbeleeni hujui nn kitakukuta ndiyo wakenya wakati wanagawana aridhi hawakijua akina tiwagesi wataishije hii leo ndiyo wewe sasa yale ya Gaddafi kuwa hafai akauwawa nchi haitawaliki kipi bora tuwaruhusu waje na sisi tuharibikiwe au tuafukuze, hao ndiyo wanao pinga Bomba la mafuta, ndiyo vinara wa kutuchafua kwenye mitandao ya kijamii halafu bado uwachekee Baba au Mama wa familia kwenye hili namuunga mkono Mama 100% Wakamalize mataizo yao ndiyo waje tuongee kwa nn iwe ni siasa tu mbona kuna mambo mengi ya kimikataba mbona hawaji kuwa tumekosea
Umeandika upumbavu gani sijui.Calm down.
Our housing levy alone is larger than your Education budget.
Kwanza wekezeni kwa masomo. 😂 😂
Yanapenda kujipa umuhimu. 😂😂😂Kwahiyo umeenda kuokota huu upumbavu ukauleta huku.? 🤣🤣
Kwahiyo slums za mukuru hazijabomolewa! 😂😂😂
View: https://x.com/paulmathews3004/status/1924712233478533238?s=46
Slums zitaisha kama mnawapa hizo nyumba bure au kama gharama itakuwa ndogo, nje na hapo unatupigia kelele humu.Hakuna nyumba iliyo kwa riverbed itabaki. Hio yote ni part of Nairobi River Regeneration Program.
Tuliza boli. The shanties will be demolished slowly as the new units become available.
Weka stockpile ya tissue, machozi itakuwa mingi.
Nairobi tu Ina population ya watu 2.5mil tukisema basi Kila slum familia iwe na watu 5, mahitaji units zaid ya 500,000 kwa nchi nzima , lakini nyinyi mnajenga nchi nzima units 150,000 ,Hakuna nyumba iliyo kwa riverbed itabaki. Hio yote ni part of Nairobi River Regeneration Program.
Tuliza boli. The shanties will be demolished slowly as the new units become available.
Weka stockpile ya tissue, machozi itakuwa mingi.
Sa unaturingishia kamradi ka vigorofa viwili vitatu we matrako.? 🤣🤣🤣Hakuna nyumba iliyo kwa riverbed itabaki. Hio yote ni part of Nairobi River Regeneration Program.
Tuliza boli. The shanties will be demolished slowly as the new units become available.
Weka stockpile ya tissue, machozi itakuwa mingi.