Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Hawa kundurenda wameingia kwenye utapeli kwa nguvu zote
Screenshot_20250227-113520.png
 
Victor, huna kichapo umenipa. Ilikuwa ni ngumu kuongea na mtu asiyejua chochote na ni waste of time, at least kama ungekuwa ni mtu unaye jipambanua kujua usiyoyajua. Hayo ni maisha nimeyaishi na kusoma so siwezi kuingia kwenye mjadala na mtu wa aina yako.
Ulitaka kudanganya nikakuexpose😂😂😂.

Alafu mimi sio Victor, and i’m not Kalenjin. So try again.
 
Shikangwa Gentris - simba queens
Wambui Elizabeth - simba
Akwino corazon - simba
Hawa ni 🗝️ player wa starlet

Yaani ulitakiwa uanze kwa neno la shukrani kwa Tanzania badala ya vijembe.
Hata hao waarabu walio wasimbua sisi tusha wapiga 5-0 huko kwao Tunis
So hao players umehighlight hapo na Watanzania? Mbona watanzania wote ni wajinga hivi?
 
Back
Top Bottom