Hii thread imekuwa ya KIPUMBAVU. Kuna WAPUMBAVU wamevamia hii thread na kuiharibu kabisa. Thread ilikuwa Nai vs Dar na watu waliitendea haki. Ila kuna wangese wamevamia humu hata sijui wamekurupuka kutoka wapi na kuifanya hii thread ni notice board ya TAMISEMI kila dakika kupost miradi ya kigoma sijui tandahimba mara songea inahusiana nini na Nai vs Dar? Yuko wapi
NDINDA yuko wapi
Simon yuko wapi
Chamoto ? Wale wote wenye akili wamekimbia hii thread wamewaachia chawa waendeleze ujinga wao. Nilikuwa nikiingia JF hatua ya kwanza ni humu sasa hivi wala sijisumbui hakuna content kuna upumbavu tu. Hata
Teargas anawashinda maana content zake 99% ni kuhusu Nairobi.