The best 007
JF-Expert Member
- Oct 6, 2019
- 42,667
- 98,999
Huyo NairobiWalker ni mkenya mpumbavu sn, kutwa kucha yupo mitandaoni kuichafua Tanzania, na kwa sasa anazidi kuumia jinsi anavyoona tunawapiga magepu ya kutisha kuanzia infrastructures mpaka maisha baina ya wakenya na watanzania.Anajua mwenyew. Ngoja nimtunzie sirí. Maana anajionyesha sura yeye na sijui mdogo wake yule.
Mimi nilimgundua alivyo post picha ya garaje ya bajaji eti anasema mitaa ya moshi. Na kwenye video anaonekana anapiga picha eneo lilelile. Ana DJI pocket 3 na inamsumbua kweli kweli kurekodi. Inabidi atafute tutorial nzr
Ajifunze.
NairobiWalker