Shida yako we jamaa unakuja bongo na mikogo mingi kama vile unatoka Scandinavia, USA, EUROPE.
Kumbe unatoka linchi lenye mji mmoja na mji huo umejaa uvundo.
Na Bongo by miles ina infrastructure za kisasa hizo hizo ambazo mnajenga Bongo inawapiga gape.
Mnajiita nchi tajiri ila mna slums na Pipelines kama zote, Food insecurity ya kutosha Nchi Tajiri gani inasumbuliwa na njaa? Hamuwezi finance miradi hadi mikopo na GDP yenu kubwa plus Shilling kubwa?
Umeenda moshi umeupachika Highest standards of Livings, kama vile unaongelea Dar.
Alafu Sisi tushakataa vijiji kukosa barabara?
Mbona tupo tunakiri Zamani tulikua tunazungikia Nairobi ila not nowdays ila ukute hapo unahold ile mentality tuliyokua tunapitia NBO.
Amka kijana Bongo inakimbiza Ndani ya hii miaka 7 ya Battle development za Tanzania zinavuka $50bil nyie ziko wapi zaidi ya Madeni?