Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Hujui kitu. Na hapo ni wapi maana toka uweke Mboya hatuamini picha tena.

Wapi hapo?
What about Mboya? Mboya ndio mnyama Gani?
Mnaukataa mji wenu🤣🤣🤣
Anyway, I realized many Kenyans own businesses in Tanzania. This guesthouse here called Isiolo is owned by a Kenyan.
1000334501.jpg
 
Kundustan Propaganda. Zikishukia Kenya zitaingia Tanzania bila kodi!?
Acheni cheap propaganda.
Hiyo ni page ya Tanzania na hao ni Watanzania wanaochangia. Sasa Wakenya tunaingilia wapi? Yani kwenu Kila kitu ni propaganda za Kenya. Siwezi shangaa unalaumu propaganda za Kenya kwa kukosa kazi.🤣🤣
 
Hiyo ni page ya Tanzania na hao ni Watanzania wanaochangia. Sasa Wakenya tunaingilia wapi? Yani kwenu Kila kitu ni propaganda za Kenya. Siwezi shangaa unalaumu propaganda za Kenya kwa kukosa kazi.🤣🤣
Any person can start page and name it Tanzania. Kwahiyo hao watanzani ni wafanyakazi wa bandari za Kenya?

Also Tanzania ipo na more than 500 bus companies.
 
Back
Top Bottom