Teargas
JF-Expert Member
- Mar 28, 2021
- 21,848
- 24,773
Nakumbuka.Mzee fikiria thread inaanza alikua troll no 1. Like huyu mshamba Teargas
No wonder they are all poor😂😂🤣.
Deposits za wakenya kwa Saccos is 10% of Tanzanian GDP😂😂🤣😂
Hivi irizar ni coach builder ama coach fabricator? Jibu hilo utaona ulivyo mjinga.Alafu wewe na Kiingereza chenu cha ugoko hujui kutofautisha "Built" na "Fabrication" hata "Assembly".
Built alafu Benz ina pembe like seriously?
Hawa hawajazoea cashless economy. Wachana nao.Bado unaumizwa tu?😂😂😂
Hiyo ni M-Pesa Statement na sio risiti ya hoteli😂😂. Mbona wewe ni mjinga hivo?😂😂😂
Huyo jamaa fukara sana hamtaki kuamini vitu vya kawaida.Alafu ukishapewa risiti unapeleka wapi?Unainua juu ukionyesha watu ama? If I didn’t want receipt ulitaka wanilazimishe nayo?😂😂😂
Part ya Statement leo.
View attachment 3099019
Hawa huwa wanakubaliana na wanachokitaka kuskia, sio ukweli.😂Kwa your mobile wallet najua hata huna Ksh 1,000😂😂😂.
MPESA huku Kenya ni mobile wallet na kazi yake kuu ni ya temporarily keeping emergency money. Majority of money people keep kwa Saccos and MMF. Alafu sasa how come unakubaliana na hiyo MPESA balance lakini payment ya 10,000 kwa hoteli unapinga?😂😂🤣😂
Lakini nimependa sana vile nimekutesa😂😂🤣