ChoiceVariable
JF-Expert Member
- May 23, 2017
- 83,455
- 89,874
Uchimbaji madini ya kinywe waiva Mahenge, Sh790 bilioni kutumika Uchimbaji madini ya kinywe waiva Mahenge, Sh790 bilioni kutumika
Everybody in this forum knows you the most poorest member. Kila mtu anakudharau. Wewe endelea kuuzia mwarabu simu ulipwe 5k per month.Sishangai Haya maneno kwasababu yanatoka kwenye kinywa cha maskini mpanda matatu 😂😂
sio kwamba tunapinga kila kitu ila huyu mwenzio hana credility ya kusema tumuamini, au nawewe unakubaliana hapa ni Nairobi?Hawa huwa wanakubaliana na wanachokitaka kuskia, sio ukweli.😂
Mwambie akuonyeshe MPESA balance yake uskie hadithi.😂
jagmaster mbili tu hizoHata chakula anachodai kalipia 10k ni sawa na 200k za Tz.
Yani utupigie kelele kwa laki mbili za kitanzania??
Makalio kweli huyu.
Kichaa sana huyu.jagmaster mbili tu hizo
huyo mtu wako hana credebility ndo maana haaminiki, ishu ya cashles sio kigezo cha kuleta forgery. that statement is no credible.Hawa hawajazoea cashless economy. Wachana nao.
Unaargue vitu za ujinga. Tulia and argue like someone with a brain. Mtu amekuonyesha kwa MPESA app amelipa pesa kiasi Fulani unainsist na receipt ndio ufanyie Nini? Alafu kwa hiyo hiyo app unakubaliana na balance yake yet unapinga alicholipia. Wacheni ufalahuyo mtu wako hana credebility ndo maana haaminiki, ishu ya cashles sio kigezo cha kuleta forgery. that statement is no credible.
hapo production capacity ya unga ni 1720 sacks za 25kg . na pumba ni 210 sacks za 80kg ambayo inauzwa tsh 22500 kwa sack= 4,725,000= ksh 225,000 hii pesa inatoka kwenye pumba tu sasa hiyo hela yako inaingia mara ngapi kwenye earning yangu kwa siku. nIMEKUAMBIA HUNA HELAWewe baboon mambo vipi. I just invested this today morning in a MMF account.
Again you can't brag of what you don't have😂😂
View attachment 3099328
View attachment 3099333
sio kuargue kijinga nimekuuliza baada ya kudanganya hapa ulitegemea tumuamini hapa na issue ya kuonesha anachoingiza ni mambo yake hatujauoomba huo tunaita ni ulimbukeni conclusion yeye ni MASKINI TU HANA HELA KWA HIYO TUENDELEE NA MJADALAUnaargue vitu za ujinga. Tulia and argue like someone with a brain. Mtu amekuonyesha kwa MPESA app amelipa pesa kiasi Fulani unainsist na receipt ndio ufanyie Nini? Alafu kwa hiyo hiyo app unakubaliana na balance yake yet unapinga alicholipia. Wacheni ufala
Hii mbona unajilezea wewe.? 😂😂😂Everybody in this forum knows you the most poorest member. Kila mtu anakudharau. Wewe endelea kuuzia mwarabu simu ulipwe 5k per month.
Unaargue vitu za ujinga. Tulia and argue like someone with a brain. Mtu amekuonyesha kwa MPESA app amelipa pesa kiasi Fulani unainsist na receipt ndio ufanyie Nini? Alafu kwa hiyo hiyo app unakubaliana na balance yake yet unapinga alicholipia. Wacheni ufala
Hawez aminika kila kitu kinaweza tengenezwa. Nimekupa mfano wa kitu alichoforge hapa, sasa nawewe unataka nimuamini kwa sababu yeye kapost tu. HANA HIYO CREDIBILITY KWA SABABU MPAKA LEO AMEENDELEA KUSEMA HAPA NI KENYA. nyinyi ndo muache ufala kwa kulazimisha tuukubali uongo wenu. anyway basi amelipa yeye ana hela saaaaaanaUnaargue vitu za ujinga. Tulia and argue like someone with a brain. Mtu amekuonyesha kwa MPESA app amelipa pesa kiasi Fulani unainsist na receipt ndio ufanyie Nini? Alafu kwa hiyo hiyo app unakubaliana na balance yake yet unapinga alicholipia. Wacheni ufala
Kutumia 200,000 kwa siku imekuwa kelele du angejua bill za sisi wanywaji kwa sikuHii mbona unajilezea wewe.? 😂😂😂