Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Vipi kuhusu katiba mpya, mbona hatuoni ikipambana na huu ujinga?, au imeshazeeka wanahitaji kuandika katiba nyingine?
Hawa hata ateremke mtume wa Mungu aje awaongoze hawawezi kunyooka kwasababu wanaroho mbaya sana alaf wabinafsi sana
Yani hakuna mjaluo au mkikuyu anaefurahia kabila lingine kufaidika ndio maana unaona serekali ikishikwa na mkikuyu basi over 70% wafanyakazi serekalini watakua wakikuyu tu
 
Umemaliza Kila kitu mkuu.

Sent from my itel L5007 using JamiiForums mobile app
 
Cheap sugar gani na yet uko kilo ni 170 since sijui 2019!!!
Ikuwe cheap kwa watanzania wanyonge kwanza ambao wamefungwa mdomo na katiba mbovu ya 1960.
 
Jamaa wamechoka sasa wamekimbilia kweye ajira za urasta 🤣
 
Cheap sugar gani na yet uko kilo ni 170 since sijui 2019!!!
Ikuwe cheap kwa watanzania wanyonge kwanza ambao wamefungwa mdomo na katiba mbovu ya 1960.
Katiba mpya Kenya; Serikali ya Jubilee ilikopa zaidi ya $4B na kuzitumia bila idhini ya bunge la kitaifa
[emoji38][emoji38][emoji38][emoji38][emoji38][emoji38][emoji38]

Sent from my itel L5007 using JamiiForums mobile app
 
Cheap sugar gani na yet uko kilo ni 170 since sijui 2019!!!
Ikuwe cheap kwa watanzania wanyonge kwanza ambao wamefungwa mdomo na katiba mbovu ya 1960.
This is the real meaning of a giant country, it is a major source of imports and remittances to it's neighbors

Sent from my itel L5007 using JamiiForums mobile app
 
jivunie cha kwako ni
pelesupelesu kila kona mpaka myoke manundu.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…