Kama Galilaya mwanangu.Eastleigh, so many apartments are under construction.
![]()
Hili ni tatizoWatupe majibu kwanza hzo ndege ambazo zime ground ziko wapi na mwisho wake ni nn, na ile ndege iliyotekwa iko wapi, wasituletee mambo ya *******, ndege zipo na hazifanyi kazi huku air Tanzania daily ni delay tu wanakuja na majibu mepesi ya ******* senge, ooohhh ndege zinakuja, sasa ndege zinakuja alafu zile za mwanzo ziko wapi?
Kitu jua kali mwanangu.Tenwek Hospital Cardiothoracic Centre under construction.![]()
![]()