Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Kiwanda kipya cha mkulazi sugar kimefkia asilimia 75%
Screenshots_2023-04-05-19-51-56.png
Screenshots_2023-04-05-19-52-12.png
Screenshots_2023-04-05-19-52-25.png
 
kutoka kwa mkenya 😅😅

samahani kwa Watanzania wanaoishi kwenye nyumba kama hizi ila ukweli wa hizi kind of housings zimeelezewa vizuri na huyu mkenya especially kama unaishi na familia humo 😅😅

watu wa pipeline wapo attacked


 
Watupe majibu kwanza hzo ndege ambazo zime ground ziko wapi na mwisho wake ni nn, na ile ndege iliyotekwa iko wapi, wasituletee mambo ya *******, ndege zipo na hazifanyi kazi huku air Tanzania daily ni delay tu wanakuja na majibu mepesi ya ******* senge, ooohhh ndege zinakuja, sasa ndege zinakuja alafu zile za mwanzo ziko wapi?
 
Back
Top Bottom