Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Battle ni 1-1. Umeweka international school moja mimi nimeweka moja. Wacha nizame mtandaoni nilete shule ya pili international hapo Tatu city na wewe ulete shule ya pili international hapo Dodoma.
Twende kazi nakutia msumari wa pili, Feza Schools primary and nursery, Dodoma [emoji116][emoji116]
 
Kiasi cha watu wanaopata corona huku wakiwa wamechanja ni kikubwa, hapo utazitetea vipi hizo chanjo?

Mbona zile chanjo za polio za utotoni ukichanja hauugui tena, wala hauhitaji booster?
Kwanza it depends na type of microorganism kama ni virus kuna RNA virus na DNA virus for the case of RNA viruses their genitic makeup haiko very stable kama DNA virus due to mistakes kwenye replication process yao maana hawana proof reading mechanism ambayo ina make sure the replicated sequences are exactly complimentary to the strand being replicated. Kwahiyo their genetic make up inakuwa na alterations nyingi ambazo hupelekea kuzalisha proteins ambazo ni tofauti na target protein ambayo vaccine ina inaitumia katika ku elicit immune system against that particular infection.

Sasa umepata chanjo your immune system is brought into action against huyo virus ambaye epitopes zake zina express hiyo target protein ila baada ya muda kidogo down the line expression ya hizo surface protein/ epitopes hubadilika na ku express a slightly different protein ambayo ile vaccine ya mwanzo inashindwa ku lock vizuri hivyo kupelekea yule virus kuweza ku avoid immune system na kusababisha infection. Severity ya infection hutofautiana depends on how different these surface proteins are from the original target protein.

However most of these viruses are self limiting due to inconsistencies in their replication process.

Samahani I am not a good writer kwenye kuelezea kwa urahisi natumaini utapata kapicha kadogo.
 
In most cases cardiac dysfunctional causes hypotension not hypertension

Sent from my itel L5007 using JamiiForums mobile app
I'm talking about cardiovascular dysfunction and not cardiac dysfunction. Again explain to me like a kindergarten kid why cardiac dysfunction causes hypotension and not hypertension. I want to see something from you.
 
Endelea kuwaogopa wazungu na kujitetea kwa insha ndefu wewe nyang’au. Sina tatizo na hilo kabisaa.
 
Leo lazima wakome, niliwaambia. Sasa tukitoka kwenye schools tunahamia kwenye Afya, baada ya hapo roads kabla hatujaenda kwenye magodown yanayowafanya walete kiburi cha kupambanisha Dom City vs Tatu village.
 
How about hepatitis B or C (RNA virus)? After immunization children don't need boosters. How do you explain that?
Mkuu, hata hayo magonjwa mengine yalichukua muda mrefu Sana hadi kupotea kabisa, hata huu ugonjwa baada miaka kadha pia utapotea Kama magonjwa mengine.

Mimi mwenyewe nilipata chanjo ya surua nikiwa mdogo, lakini nilipofika umri wa miaka 7 niliugua surua karibu nipoteze maisha.

Mkuu, Dunia haiwezi kupokea kitu ambacho hakuna faida, asili ya binadamu ni "Negativity/rejection", ukiona Dunia imekubali kitu kwa asilimia kubwa, jua hicho kitu ni ukweli.

Sent from my itel L5007 using JamiiForums mobile app
 
Inakuwaje wale waliopata corona na kupona (natural immunity) huwa hawapati tena hata kama kirusi kina mutate?
 
Mnaogopa nn sasa, c mlitaka battle ya Dom vs Tatu village, mmeanza kumbwela? Sasa nasema hivi hapa hatuhami battle mpk mseme poo[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 
You don't know anything. Kama hata huezitofaitisha between hypertension and cardiovascular dysfunction and how they relate, how can you then educate someone on that subject?
Wewe pimbi nikukupa reading ya Blood pressure can you tell me whether ni hypertension or not? Sema halafu nikupe kama wewe kidume.
 
You are a fool.

 
Whenever your discussing about the pathophysiology of hypertension don't forget inappropriate activation of the hormones that regulate water and salt excretion by the kidney,impared renal pressure induces hypertension
 
Pole kwa kuugua surua.
Mkuu, Dunia haiwezi kupokea kitu ambacho hakuna faida, asili ya binadamu ni "Negativity/rejection", ukiona Dunia imekubali kitu kwa asilimia kubwa, jua hicho kitu ni ukweli.
Nicolaus Copernicus angekuwa na mawazo kama yako, leo hii bado tungeendelea kuamini jua linaizunguka dunia.
 
Heheheheeee nipo kazini jombaa, so napata chance kdg sn ila twende kazi mzeiya [emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16]
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…