Mgagaa na Upwa
JF-Expert Member
- Sep 30, 2013
- 16,288
- 35,798
View: https://x.com/254Mafesha/status/2116158429047710147?a=FXgAS0fZ0wZGv2-ajDU&s=19
Uwa nafurahi sana nikiona kunyan wanaumia wakiona maendeleo ya Tanzania
Ndio hivyo watu walisafirishwa kuja Dar, watu wengi sana walisafirishwa kutoka hiyo mikoa kuja Dar, I personally know a lot of them.. ukiskia maeneo yalichomwa hakuna hata eneo moja ambalo lilichomwa na wenyeji wa hapo I mean kwenye hicho kitongoji au mtaa uliochomwa..Unamaanisha watu walisafirishwa kwenda dar kuandamana au mm ndo sikuelewi
You still bitter my deportee friend? Sorry America 🇺🇸 didn’t work well for you. You still smoking that chronic shit ?… 🤣🤣🤣America kwake ni peponi,umuambii kitu yule zoba
Hahaha…another one of your fantasies like the Boma inn trip .. unless you came to the USA for the annual gay pride 🏳️🌈 month….that one I can believe 🤣🤣🤣🤣i also lived there for sometime, i didnt like that much
Eti anasema aliishi wapi and he didn't like? 🤣🤣🤣Hahaha…another one of your fantasies like the Boma inn trip .. unless you came to the USA for the annual gay pride 🏳️🌈 month….that one I can believe 🤣🤣🤣🤣
View: https://x.com/254Mafesha/status/2116158429047710147?a=FXgAS0fZ0wZGv2-ajDU&s=19
Uwa nafurahi sana nikiona kunyan wanaumia wakiona maendeleo ya Tanzania
Utambuzi hautaki emotions.
Unatakiwa uokote data as many as possible from kila kona.
Sasa kumuweka mtu kwenye ignore list ni dhahiri kuwa tayari wewe umesha-arrive kwenye conclusion yako na kitu or vitu pekee unataka sikia ni vile vinavyoendana na your conclusion.
A critical thinker ni lazima awe rational na to be rational ni lazima uwe bold enough to voluntarily suspend disbelieve uweze kusikiliza na kuexamine upande mwingine.
Huna sababu za msingi kumuweka mwingine kwenye ignore list.
Ni hayo tu.
Sina muda na hayo uliyoandika hapo juu. Nikiona mtu hana content naweka pembeni.Huna sababu za msingi kumuweka mwingine kwenye ignore list.
Kwani Mombasa Nairobi ina urefu gani?tanzagiza bhana maneno meeengi lkn hakuna hata mradi 1 ambao umekamilika kwa 100% vs kenya angalau walishakamilisha sgr yao ya mombasa-narobi siku nyiiiingi na wako kimya, tanzagiza hiyo central line bado mbaali hata 50% ya mradi haijakamilika sasa hivi tayari wameshadakia sijui lobito na tazara wtf? wakati klm kuna reli inaunganisha na bandari ya tanga iliapswa pia kujengwa kwanza lkn wanakimbilia sijui angola.
ogopa sana sana mtu ambaye anoongea ongea sana mara nyingi huwa hamna kitu ni hewa tu ...
Na Wa Vumbistan?India kuna umaskini wa kutisha, huu wa Kenya unasubiri sana.
Machizi kama hao ni wa kuwapotezea,hamna wanachojuaKwani Mombasa Nairobi ina urefu gani?
Kwani Mombasa Nairobi ina urefu gani?
ujiulize ilikuaje shirika la serekali likanunua 😆That’s an ugly bus!
Kwani hii inajengwa vipi? Ilianza Dar Moro then ikafika Makutopora. Sasa hivi wako kwenye awamu ya 4 na 5. Dar Dom makes sense. Sasa ulitaka wakitoka Dom wajenge mpaka Makutopora then waanze hapo kuelekea Tabora?haijalishi ni urefu gani na nimelijumuisha hilo kwenye reasoning yangu, haiwezekani kufanya miradi mingi mikubwa kwa wakati 1, kwa nini tusiwekeze rasili mali zote kwenye mradi mmoja mpaka mwisho i.e uishe kwa 100% halafu ndiyo tuanze na mwingine mkubwa tena? ndivyo hata wakoloni walivyojenga reli hawakujenga zohte kwa mara moja walianza na ya tanga-moshi/arusha baadaya ulikamilika wakahamia reli ya kati i.e kuunganisha dar na interior na nadiyo maana iliitwa central line dar-kgm/mwanza, baadaye ilikuwa reli iliyounganisha nachingwea na bandari ya mtwara na kulikuwa na mpango wa kuunganisha mbaba baya na bandari ya mtwara (mtwara corridor) lkn hii yote ni mipango ambayo inakwenda kwa awamu, kwamba unafanya mradi 1 unaukamilisha unavuta pumzi then unaanza mwingine, sasa tanzagiza miikubwa kila mahali na hakuna hata 1 unaokamilika saa ngapi wanapata uda wa kufanya tathmini ya mradi kama hata was worth it?.
ukiangalia wanafanya tofauti kwa maoni yangu, miradi yao inakaamilika ukiangalia higways systems ni kama zimekamilika ana then ndiyo wanaanzisha mradi mwingine mkubwa i migh wring kwa maana naangalia kwa jicho la nje labda wakenya wao wenyewe wanweza kuona tofuaiti lkn nafikiri angalau wana mpangilio kidogo ...
That’s why he will always be Deportee na ubwa … drunk on that haterade long time ago..😂😂Mganga na Umbwa.. tunaona kwa hio comment ya kijinga, like moja ni yako. That's why the ❤️ is red.
Tafuta kazi ingine. Sio scavenging for and liking every bottom of the barrel tweets, kwa watu IQ ya punda.
Kwani hii inajengwa vipi? Ilianza Dar Moro then ikafika Makutopora. Sasa hivi wako kwenye awamu ya 4 na 5. Dar Dom makes sense. Sasa ulitaka wakitoka Dom wajenge mpaka Makutopora then waanze hapo kuelekea Tabora?