Najua unaogopa ukweli but the truth will be there for everybody to see. Kama huyo jamaa sio manager then tuambie manager was hiyo complex ni nani. Wewe ni hasara tu Kwa familia yako 😂😂Shida yako ni ujinga na ujuaji na hujui kitu.
Eti managing director! [emoji23][emoji23][emoji23]
Habari ya asubuhi Soja.Not Ghanians they are called Ghanaians
Haaaaa huyo kazi yake ni uchawa wa ukada wa chama cha ccm hana kazi yoyote ya maanaMkuu unafanya kazi kwenye hii kampuni nn?
Most urbanized indeed. Mbeya City😂👇Morogoro unamwachi nani?
Iringa unamwachia nani?
Kilimanjaro unamwachia nani?
Dodoma unamwachia nani?
Kagera unamwachia nani?
Zanzibar unamwachia nani?
Rukwa unamwachia nani?
Nangoja cku mjichanganye tuanze battle ya miji mingine tutoe Dar na ka Nairobi afu muone kichapo mtakachokula na ndiyo cku hiyo hiyo mtajua why we are ranked as the most urbanized country in East and Central Africa.
Sasa shida Tanzania haijapiga hatua yoyote kimaendeleo😂😂😂Chama kimoja kutawala haijawahi kuwa ni tatizo duniani, China, Urusi, Cuba, South Africa, Denmark, Germany(kwa zaidi ya miaka 20), Angola, Namibia, Msumbiji, na nchi nyingi duniani zimetawaliwa na chama kimoja na zimepiga hatua kubwa za maendeleo.
Sent from my itel L5007 using JamiiForums mobile app
Najua unaogopa ukweli but the truth will be there for everybody to see. Kama huyo jamaa sio manager then tuambie manager was hiyo complex ni nani. Wewe ni hasara tu Kwa familia yako [emoji23][emoji23]
Ila tunakijua kuwashinda.🤣🤣🤣Na kushobokea kote kingereza kumbe ni asilimia 2 tu ndo mnajua! [emoji23][emoji23][emoji23]
Uzuri bongo hatushoboki nacho.
Hata huelewi kitu umeunderline.😂😂😂.Nilivyo kuumbua inaonekana umeumia sana.
Yaani wewe kazi yako humu ni kupotosha na kudanganya tu!
Yaani hampendi kabisa kukutana na vikwazo mnavyo danganya na kupotosha.
Utawadanganya wakunya wenzako ila sio Watanzania.
Eti managing director ni mkunya! [emoji23][emoji23][emoji23]
View attachment 2216291
🤣🤣🤣🤣
Nimestudy Wakunya humu miji ya Dodoma na Zanzibar wameamua waachane nayo kabisa, miji yote mikubwa Tanzania wameshaishindanisha na vijiji vyao ila hii miwili hata kuigusa hawaigusiMorogoro unamwachi nani?
Iringa unamwachia nani?
Kilimanjaro unamwachia nani?
Dodoma unamwachia nani?
Kagera unamwachia nani?
Zanzibar unamwachia nani?
Rukwa unamwachia nani?
Nangoja cku mjichanganye tuanze battle ya miji mingine tutoe Dar na ka Nairobi afu muone kichapo mtakachokula na ndiyo cku hiyo hiyo mtajua why we are ranked as the most urbanized country in East and Central Africa.
Sasa unabisha Njuguna si managing director ama?Hata huelewi kitu umeunderline.😂😂😂.
Unajua maana ya maendeleo?Sasa shida Tanzania haijapiga hatua yoyote kimaendeleo[emoji23][emoji23][emoji23]
View attachment 2216289
Ila tunakijua kuwashinda.[emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Kosa yoteee..... kosa elimu kosa maarifa ila usikose AKILI.Unaweza kua na uchungu halafu huna maarifa[emoji4][emoji4][emoji4][emoji4]
Hata huelewi kitu umeunderline.[emoji23][emoji23][emoji23].
Ila kichaa anaye acha IKULU na kwenda machakani kunya [emoji90][emoji90]maporini akitengeneza muvi huyo unaongea naye[emoji1787][emoji1787][emoji1787] kwanza siongei na vichaa,pole
Mtabaki kujiliwaza na data za zamani kwa kuficha kipengele cha mwaka wa data, Kama kweli unaziamini data zako, onyesha tarehe ya hizo dataSasa shida Tanzania haijapiga hatua yoyote kimaendeleo[emoji23][emoji23][emoji23]
View attachment 2216289
Wajinga Sana haya majamaa, kupenda kujikweza wakati hawana wanachojuaNilivyo kuumbua inaonekana umeumia sana.
Yaani wewe kazi yako humu ni kupotosha na kudanganya tu!
Yaani hampendi kabisa kukutana na vikwazo mnavyo danganya na kupotosha.
Utawadanganya wakunya wenzako ila sio Watanzania.
Eti managing director ni mkunya! [emoji23][emoji23][emoji23]
View attachment 2216291
Are you talking about the same Zanzibar which Lamu gave thorough beatings?Nimestudy Wakunya humu miji ya Dodoma na Zanzibar wameamua waachane nayo kabisa, miji yote mikubwa Tanzania wameshaishindanisha na vijiji vyao ila hii miwili hata kuigusa hawaigusi
Hivyo tuna wachezaji machachari wawili wa akiba bench 😅😅😅
Issue hapa sio phrase but Nala company is a Tanzanian Company Kenyans wanasema ni ya kenya kwenye twitter. Ushamba umewazidi mkiona kiswahili tuu huko nje mnafikiri ni juhudi za Kenya you always think about yourselves first very selfish hii ndio ilipelekea the first EA community kufa.Wivu na inferiority complex. Yani majamaa wapo hapo wameng'ang'ana vile phrase pia iko Tz na hivyo ndio vitasa eti.[emoji1787][emoji1787][emoji1787]