Kinjekitile Jr
JF-Expert Member
- Dec 12, 2021
- 600
- 1,769
Kaka hesabu hizi,ukichoka uniambie;Nyinyi malazy mna nini cha kusifia?
Nguvu za kuongo uongo atazitoa wapi wakati ye mwnywe ywajua hzo prices hko twitter ni za uongo
kenya sihami. hebu cheki tu venye hio mulla ni supuu yaniMaisha Kenya ni magumu usipinge, ndio maana wakenya wengi wanaomba wangezaliwa Tanzania
View attachment 2125759
kali.! 💥💥 😆😆😆😆😆😆😆😆😆😆😆😆😆😆😆😆 ntaweka kichwa tu.!Hahaha. Hao wa kuweka kichwa ndio huwa wanamwaga ndani.
roho mbaya wakati mnakufa njaa!
Hawa majamaa wanatutegemea sana
Mi kwanza neno 'Beachi Kidimbwi'' inanimalizanga tu [emoji23][emoji23]Alafu akasema posta kule kwao zipo nyingi[emoji1787][emoji1787]
Hawa jamaa wanaakera sana asee... kama vipi wafungue uzi wao huko watoke humu wakatukaniane huko shiitHivi watz mbona mmewehuka sana humu ndani?hivi mtu na akili zako unakaa kumsifia raisi kutwa kucha kwani uyo raisi yuko hapo kufanya nn hasa?
Tumeshakubaliana kwamba tumechelewa sana na wanalijua hilo wafanye kazi walizoomba kufanya iyo ni ajira kama ajira zingine.Tunahitaji barabara all weather zipitike,maji,umeme,elimu nzuri,ajira za uhakika,vyakula nk.
Kila mtu atimize wajibu wake....sio sahihi kabisa kukaa unamsifia raisi tangu asubuhi hadi usiku all day everyday
[emoji867][emoji867][emoji867][emoji867]