Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Kwanza, I am not gay. But I’m an outspoken ally! Pili, simlazimishi mtu yoyote kuwa shoga. Ila nasema ukweli usiopenda kusikia. Tatu, Hakuna “uhuru” wala usalama Kwa watu wanaojihusisha na mapenzi ya jinsia moja nchi hii. Kwako ni rahisi kuongea upuuzi na ku-dismiss hoja za wengine lakini kama wewe ungekuwa victim, kama jamii ingeamua umpende nani na usimpende nani, then usingefungua domo lako chafu na kuongea ushenzi.
 

If I ask you a question regarding to gays, will you give me a sincere answer?

Let's be frank and hold a profound discourse.
 
Wewe ni keyboard warrior nothing more, sisi tutazidi kuexplore the opportunities presented, magufuli ndio mimi nilimchukia maana alihangaisha my business partners family ambae ni mtz, lakini huyu mama nampenda kweli, na my business partners wanamkubali sana wewe shinda hapo, its a free world [emoji23][emoji23][emoji23]
 
na hii wamepewa msaada [emoji2][emoji2][emoji2][emoji2]
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]du huyu mama ni mpumbaaavu kweli[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]yani kawapa hao ndege huku kawapiga changa [emoji1787][emoji1787]hao ndege azipiti week mbili watakuwa mamerudi tz wakati wakenya watakuwa wametupa faru .....kumbe some time house girl yuko na akili Tony254 @Komora096 @MK254 kumbe uhuru ni uhunye kweli [emoji1787][emoji1787]sasa hao ndege wa aina hiyo mtawazuia vipi wasirudi tz
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…