🔥🔥🔥Barabara za viwango hvi zinapatikana bongo tuu hapa afrika mashariki
View attachment 2024732
View attachment 2024733
View attachment 2024734
View attachment 2024735
View attachment 2024736
View attachment 2024737
View attachment 2024738
Unachoandika au kutamka kinasaidia kupima uwezo wako kiakikili na kiupeoCcm ni mavi ya kuku
Wewe sema huna tarifa ....sio unabwabwaja apa...kwani dege city hujangalia vipi mji wa serikali?Dodoma Government City
Wewe sema huna tarifa ....sio unabwabwaja apa...kwani dege city hujangalia vipi mji wa serikali?Dodoma Government City
Basi walichanganya majibu[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Form 4, division 4, nikaenda kusomea ualimu wa cheti
Huyu mzee ni hatari sana, alikuwa na maono ya mbali mno, ukiishi falsafa zake lazima uchukiwe na mafisadi lkn utapendwa na wengi.Mkuu hii kichwa hii sijapa mfano wake hapa duniani, wanakaribiana na "Martin Luther king Jr.
Tony254
Ushaambiwa the reason is because Kenya attracts ombaomba Mana wanasikia jinsi nchi yenu inavyoomba misaada kila kukicha so wameona wakimbilie kwenye nchi yao ya origin.Maisha yangekuwa mazuri Tanzania as you want to paint it hamgengukuwa na hao ombaomba in the first place. Na hata hata muwe nao mbona hujiulizi kwa nini wameacha 'asali na maziwa' Tanzania na kuja kutembeza bakuli Kenya?
Creative wapi c kawaida tu hiyo au nyie ndiyo wa kwanza?[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Wow! That's so creative
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Hivi hujui kwamba Sheria ya Tanzania imekataza kuombaomba?, huku Tanzania ombaomba ni "criminal offence by law" ni kama wanawake wanaojiuza barabarani usiku, hao ombaomba hapa Tanzania mara kwa mara wanakamatwa na vyombo vya Dola, hawana Amani wakiwa Tanzania, wakiona polisi huwa wanajificha, nchi pekee ambayo wanahisi kuwa na Amani ni Kenya,[emoji23][emoji23]
Nchi yetu hairuhusu ombaomba so wazembe wasiotaka kufanya kazi wameona wakimbilie kwa ndugu zao.The point is, all beggars on our streets are Tanzanians. That's the most important point here
Kule Kenya kuna sehemu unaambiwa unatembea siku 5 hiyo hujafika na ukae ukijua Kenya ni nusu ya Tz ukubwa wake so hizo propaganda za kutuzidi km of paved roads walishakubali kwamba ni uongo kama ule wa binadamu wa kwanza alikuwa Nyani.[emoji23][emoji23][emoji23], Bro nimecheka sana kwahyo kumbe siku zote hizo hizo jamaa hata barabara za za kulinganisha county zao hawana.. sasa wanasema eti wanatuzid km za barabara za lami [emoji23][emoji23][emoji23] nakuuliza kimoyo moyo "kivipi.? [emoji23][emoji23] Kumbe wao mpaka leo wanasafiri wiki nzima njiani
Hata unachomaanisha hapa hakijulikani inaelekea leo umeamkia kibera kwa hawara yako so hujalala vzr [emoji1787][emoji1787][emoji1787]Wewe sema huna tarifa ....sio unabwabwaja apa...kwani dege city hujangalia vipi mji wa serikali?
Birds of the same feathers flock together KE ni ombaomba so ina attract other ombaomba ndio maana ya huo msemo hapo juu[emoji1787][emoji1787][emoji1787]Maisha yangekuwa mazuri Tanzania as you want to paint it hamgengukuwa na hao ombaomba in the first place. Na hata hata muwe nao mbona hujiulizi kwa nini wameacha 'asali na maziwa' Tanzania na kuja kutembeza bakuli Kenya?
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Basi walichanganya majibu[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Mtu maskini atoke Tz vijijini hukoo apande basi kilomita kibao avuke border aende Kenya kuomba omba inaingia akilini hiyo?huku hatutaki omba omba ,huwa tunawafukuza ,njoo dar ujifunze
ukiona omba omba ujue ni mlemavu tena wanzhesabika tena ni nadra sana kuwaona
halafu muache kujazana ujinga hao omba omba mnaosema ni watz ,hiyo nauli ya kuja huko si bora wangefanya biashara ya kuuza uza matunda na mboga mboga,
acheni porojo
Boma[emoji3516][emoji3516][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Construction of JKIA terminals 1B and 1C are coming up nicely.
Kushindwa kwako kufanya hesabu ya 40%x50 million si kosa langubora ya zimbabwe ina nafuu 🤣🤣🤣🤣
Wanakimbilia Kenya kutoka nchi gani?Ushaambiwa the reason is because Kenya attracts ombaomba Mana wanasikia jinsi nchi yenu inavyoomba misaada kila kukicha so wameona wakimbilie kwenye nchi yao ya origin.
Mkuu kwa ss naona kwa ss inabidi tukutaftie kiti huku juu Mana co kwa vitasa hivi unavyowapa wakunya [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Mzee Coco reborn na bwana Nicxie tukiachana na Dom hii [emoji116]old Dom CBD View attachment 2024394kuna Dodoma hii [emoji116]new CBD underway View attachment 2024397View attachment 2024398View attachment 2024400kuna huu mradi wa makazi ya watu 1k houses View attachment 2024406View attachment 2024408
View attachment 2024410halafu kuna huu mradi wa watumishi housing mradi wa nyumba 120, na kama unavyojua individual development level ya Dom sio ya kupima mzee. [emoji116]. lafu kuna upcoming Dom administrative city au wenyewe tunaita Magufuli City . Hayo majengo yote yanayoonekana kwenye renda hapo juu yapo under construction ..
1. Msalato international airport
2. DOM international football stadium
3. Dom indoor Arena
4. Dom international SGR terminus
5. State House
6. DOM outer ring road 112 km
7. Miradi mengine ya barabara ndani ya Dom kibao
Vyote hivyo vipi under construction .. sijui mtaleta mji gani kushindana na Dom ifikapo 2024 ni bakora tu ..