Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Ndio, kwanini iwapokonye ndugu zetu mashamba yao, ama kwa vile wengi wao ni dhaifu😂😂😂 lazima tuwakomboe hata uganda pia tutawakomboa.
Serekali ikukupa shamba kama hujaliendeleza inachukua mali yake ndio maana zikachukuliwa 🤣🤣🤣 hapo mlipo kamujajikomboa itakuaje kuwakomboa uganda 🤣🤣🤣🤣
 
Serekali ikukupa shamba kama hujaliendeleza inachukua mali yake ndio maana zikachukuliwa 🤣🤣🤣 hapo mlipo kamujajikomboa itakuaje kuwakomboa uganda 🤣🤣🤣🤣
Muulize mseven alipokuja kenya alifanywaje, jiulize kwanini bobi wine alikuja kenya, jiulize kwanini free bobi wine hashtag ilitrend sana kenya.
 
Nilienda kumtembelea ndugu yangu huko Tz, alikuwa mahututi kwa kipigo! 😬😬😬

Bahati mbaya, mwanao atoke nje akuone umekabwa kama gaidi flani hivi unakula kichapo cha M. koko! 🤔😁

Kama gunia la viazi vile, sio freshi majamaa! 🤣 🤣

Duh, lazma kinundu kitoke, sio kwa kipigo hicho! 🤣

Huyu dogo yuko hai? Manake viatu huvuliwa Station sio ukishikwa. 5-1🙆🏾‍♂️😬

Hapa jomba kavamiwa kama vile swala! 😬

Hii ya mwisho iko funny aisee! 🤣
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…