Wewe jamaa ni mjinga kweli. Kwani kuna tofauti gani kati ya $600m and $0.6b ? Now I understand why your education system is the weakest in Africa.Mbn huwa wanasema ni $0.6bn mchina katoa? Yani hawa ni wehu kweli, wapo tayari kuikandamiza nchi yao ili wapate sifa aisee, we have the most stupid neighbor.
Huwa anakuogopa sn, ukimshika kip.apa chake huwa anaruka uyoooo [emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]Hata hii ya 2019[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Ile posho waliyopewa Simba juzi baada ya kushinda ni mishahara ya wachezaji wote wa girl maria kwa mwaka mmoja na chenchi inabaki [emoji23][emoji23][emoji23]Hawa ni bora wabaki nyumbani tu kuliko kwenda kutia aibu.
Ushamkimbiza tayari [emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] mzee wa GDP
View attachment 1707810
Kwa maneno tu mbn tayari mko mbele ya USA, cc tupo hapa kwa ajili ya mambo kwa ground [emoji116][emoji116][emoji3][emoji3][emoji3][emoji117][emoji117][emoji205][emoji205][emoji90][emoji90][emoji3545][emoji3545]Hakuna nchi haina slums..cha muhimu ni nchi gani tajiri Africa mashariki..nchi gani inaogopewa Kwa masomo, spoti, uchumi,. demokrasia, GDP, Best university, Best and busy airports, Tallest buildings, many hotels, best runners, beautiful roads, etc....Kwa haya yote nime taja na mengine zaidi..kenya inaongoza Africa mashariki na ya kati Kwa haya mambo yote..NAJIVUNIA KUWA MKENYA
Yah tunakuja kuwatawala, ukiona kuna raia wa nchi fulani wengi mno kwenu juwa kwamba nchi ya hao raia ni super power kuliko yenu, ivyo yani.Eh Bana eh...WATANZANIA mmejaa Kenya sana na tunawapenda na kuwakaribisha zaidi....Tafuteni riziki....kuna sababu hamwendi Rwanda na ug ...au kubaki home...ni kwa sababu kenya is a land of opportunities.... Karibuni Kenya ndungu zetu tunawapenda
Si ndiyo hii hapa Dar[emoji116][emoji116][emoji3][emoji3][emoji117][emoji117][emoji205][emoji205][emoji90][emoji90]ni vile dar yote ipo hivyo
Mgeni huyo ila naye atanyooka tu.Udongo mwekundu DSM [emoji849]
We mpumbavu nn huoni tofauti ya $0.6b na $620m?Wewe jamaa ni mjinga kweli. Kwani kuna tofauti gani kati ya $600m and $0.6b ? Now I understand why your education system is the weakest in Africa.
Omba omba united mna tabu[emoji1787][emoji1787]Si huwa mnasema kuna omba omba wa Tz wapo Kenya? Unadhani wamekimbia nn huku? Ni kwamba hii co nchi ya omba omba inabidi waende kwa ndugu zao [emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]
Yah lazima akajumuike na ndugu zake, nchi ya ombaomba na sio Tz haturusu kuomba omba [emoji116][emoji116][emoji3][emoji3][emoji117][emoji117][emoji205][emoji205][emoji90][emoji90]Omba omba united mna tabu[emoji1787][emoji1787]
Lel kuna kilema feki kakamatwa, amesema katokea kw jiwe ana mwezi sasa
Kwamba anaiba picha za kibera na kusema ni Dar [emoji23][emoji23][emoji23]Si ndiyo hii hapa Dar[emoji116][emoji116][emoji3][emoji3][emoji117][emoji117][emoji205][emoji205][emoji90][emoji90]View attachment 1708062View attachment 1708063
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] kwani unawajua watalii wote waliowahi kufika zanzibar....?Sasa unapiga nduru just because I said that 99% of Zanzibar is made of Shacks? Which of course is true. It's the same shacks that recently collapsed on tourists and it's also the same shacks that tourist are complaining that are filled with bedbugs. Have you ever asked yourself why tourist who visit Zanzibar never come back?
ndiyo yaani woote tunaishi uswazi.....they all live in slums..look at dar from a bird's eye view
Wakenya bhn yn mifano ya sehemu mbovu wanatolea nchi yao [emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]Kwamba anaiba picha za kibera na kusema ni Dar [emoji23][emoji23][emoji23]
ivi ikitokea paap......baina ya hizi nchi mbili zikakubaliana kuwa nchi moja yaani kila mtu aweze kuishi popote nakuanzisha makazi baina ya hizi nchi mbili,,bila unafki unadhani ni nchi gani itatoa watu wengi zaidi kuhamia kwenye nchi nyingine...?...Eh Bana eh...WATANZANIA mmejaa Kenya sana na tunawapenda na kuwakaribisha zaidi....Tafuteni riziki....kuna sababu hamwendi Rwanda na ug ...au kubaki home...ni kwa sababu kenya is a land of opportunities.... Karibuni Kenya ndungu zetu tunawapenda
Mbona huko kwenu hayako?mkuu huo msemo wa kuwa hayo ni majengo ya watu wa kawaida ni watu wa kawaida jina tu,,,
hayo yamejengwa na kuitwa ya watu wa kawaida lakini in reality wanaokuja kuyavamia na kuishi ni zaidi ya watu wa kawaida yaani kwa huko kenya wanaokaa humo ni watu ambao wako njema...
mtu wa kawaida hubaki kuyatazama tu kwakuwa hawezi kuefford rent ya hayo majengo japokuwa hayana kiwango bora
My friend stop stressing yourself 🙂lie to those who have never been to Nairobi Sawa🙂
wanapita kwa hewaKwani unadhani hawaoni hili bandiko?[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]