Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Huko Kenya chance ya kuzaliwa squatter in a land owned by a landlord is 2:1! Sasa watazaana vp?
 
Takataka tena. Leta justification ya hayo unayoyasema. Nimekuwekea reference mbona unakimbia. Hatutaki maneno tupu.
Nimekuambia wakati unadeal na mimi uje na reliable sources. Kuja na World bank, Imf, UN au UNDP, OECD, Tanzania Bureau of statistics. Tosha. Ukienda kwenye internet kuokota ujinga na kuniletea basi nitakuaibisha bure.

Let me prove to you kwamba hio website ya Tradingeconomics ni takataka. Kama uonavyo kwenye screenshot ya laptop yangu, hio website uchwara inasema kwamba Tanzania ina Gdp per capita ya $930. Kama hio ni ukweli basi Tanzania bado ni LDC. So wewe amua kama Tanzania bado ni LDC au hio website ndio ya uchwara. Either website yenyewe ndio mbaya au Tanzania bado ni LDC, wewe amua.

 
Mimi hata niliiruka haswa walai[emoji23][emoji23][emoji23]
Ku extract file jamaa anajiona bingwa kweli wakati watoto shule za msingi wanaosomea kompyuta wanafanya hyo
 
Mbona unakimbia maswali yangu!?
Nimekuuliza maswali muhimu sana. Unazunguka zunguka tu.
Nijibu maswali niliyokuuliza with arithmetics.
 
Mbona unakimbia maswali yangu!?
Nimekuuliza maswali muhimu sana. Unazunguka zunguka tu.
Nijibu maswali niliyokuuliza with arithmetics.
Umeniambia niprove kwamba hio website ni takataka na nimefanya hivyo. Website yenyewe inasema kwamba nyinyi bado ni Ldc. Ama unakubaliana nao?
 
Bro you dont know about open source hardware 🤣🤣🤣🤣 you think open source is just to softwares nkt we rudi village an example of such a controller is aduino Google aduino you will understand na uwache kujiaibisha kwa umati
I think you are crazy
Open Source Controller hahahahaha!!!
Dear you need school.
Wewe hujui chochote usinipotezee muda.
 
Sasa mbona unaanza kukimbia. Nimekuuliza mambo mawili.
1. What will happen if Revenue is less than expenditure!!?

2. Does Per capita is GDP/Population!? Explain with proofs the Per capita of your country how is calculated.

View attachment 1683641
Wacha ujinga. Nimeshacalculate Gdp per capita. Sitarudia. Usinipotezee muda wangu. You are so retarded.
 
Umeniambia niprove kwamba hio website ni takataka na nimefanya hivyo. Website yenyewe inasema kwamba nyinyi bado ni Ldc. Ama unakubaliana nao?
Naona maswali yangu unayakimbia.
Mbona tunapoteza muda kwa vitu vilivyo straight!?
 
I think you are crazy
Open Source Controller hahahahaha!!!
Dear you need school.
Wewe hujui chochote usinipotezee muda.
Ama lemmie post evidence here for everyone to see ndo tujue nani ni crazy vile umeniita
WADAU NANI ANAPOTEZEA MWINGINE MUDA MUKIONA?

 
Tz ni bongo pekeyake,hapa Kenya mpaka hip-hop ziko Kali Sana,,hakuna mwanamziki hapo Tz naweza hii Rap🔥🔥🔥🔥🔥
Huyo awatishe nyie Sisi tuna wakazi,Nikki wa pili Baba Malcom wanapiga hip-hop za ukweli🙂
 
Bro you dont know about open source hardware 🤣🤣🤣🤣 you think open source is just to softwares nkt we rudi village an example of such a controller is aduino Google aduino you will understand na uwache kujiaibisha kwa umati
Yaani unazidi kunichekesha kijana. C# is an intermediate programming language which depends on .Net Framework.
If you want to program controllers either C or C++.

Nimesema nenda shule kwanza. Hujui chochote Mzee wa Open Source Controller.
Also do you know the meaning of Open Source!? Hahahahaha!!! Acha ujinga.
 
Kukopa siyo tatizo, ndiyo sababu hata sisi tunatafuta mikopo. Tatizo ni;

1. Kukopa pesa kwa miradi overpriced. Mradi usioakisi thamani ya pesa unayolipia kwa mkopo ni afadhali kutoutekeleza kuliko kuutekeleza. Kumbuka hii miradi ya reli siyo commercial. Ukitaka iwe commercial huduma itakuwa ghali hivyo itakosa maana.

2. Kukopa mikopo yenye masharti magumu yanayoweka rehani rasilimali za nchi. Mikopo yenu inaweka rehani assets zenu muhimu kama vile ports! Huo ni zaidi ya wendawazimu. Ya nini kuweka rehani? Wapi mlisikia nchi imepelekwa polisi kwa kudaiwa? Mngekuwa na Kilimanjaro si mngesha iweka rehani kwa wachina nyinyi!

Sie wakija na hayo masharti tunawaambia wakajaribu kwa jirani. Waturuki tuliwaomba watukopeshe $400m kwa ajili ya phase II wakatuletea pozi tukawapotezea na kukopa kwingine. Ingekuwa nyinyi mngeshaingia mkenge.
 
programmable logic controller(PLC) is not an Open Source Controller.
Huku kwenye programming umepotea huku ndio Nyumbani kwangu. Usiokoteze websites to justify your stupidity.
 
Naona maswali yangu unayakimbia.
Mbona tunapoteza muda kwa vitu vilivyo straight!?
View attachment 1683663
Hii ni nini hapa chini? Ama unataka kujifanya kwamba hujaisoma hii comment? Unakuanga na mchezo sana ndio maana hakuna mtu anayekuchukia seriously hapa. Unaniuliza swali ambayo nimeshakujibu?
 
Wanaanza na madaraja, ss cjui ya nn hayo madaraja kwenye BRT, Kenya ni nchi ya ******* duniani hakuna[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]

Ila Wakenya sijui wanakwama Wapi. Kwa hiyo mameanza na Madaraja, alafu hawajui Barabara itapita wapi... Daah

Sent using Jamii Forums mobile app
 
hii ni ttcl moja ya mtandao dhaifu tu tz.

bado voda,smile na smart.
 
Express way inajulikana own by chinnese for 30years na mutalipia ushuru kwa wachina 1798ksh kila gari na juu ya hapo ajira zote zinazohusiana na expressway ni za wachina pia kama vile SGR walivowatia viboko
Hawa watu wamelala sana. Sisi tuliupiga chini mradi wa Chalinze express way kwa kuwa "wafadhili" walitaka waujenge, waumiliki, kisha wakabidhi. Yaani ukitoka Moro unaenda Kigamboni unalipia Chalinze, pia unalipia daraja la Nyerere! Bro Magu akawaambia hii nchi ni tajiri subirini mcheki picha.

Siku Kenya wanajenga hata km 19 tu za express way kama Kibaha kwa pesa za ndani (gvt funds) watafanya sherehe ya kitaifa.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…