Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

So if that's false data what makes the data you guys were using be legit? If data is positive to tanzania you glorify it if it says something negative it becomes fake data hehe pliiiiz
Wacha drama nakunipotezea muda
 
Kumbe mlevi hata hueleweki, aliyemuelewa huyu mlevi plz.

Hata kama ingekua ni false data kwani kila ranking kwa mtandao inadanganya kila mahali ukiangalia wanasema tanzania is one of the poorest countries in the world ai jameni tuwe wakweli wenzangu
 
Umeitoa wap iyo dingi pole sana
Kipindi hichi cha baridi, huwa kuna flu sana, hivyo virusi vya Corona navyo vinapata nafasi ya kuenea kirahisi.
Katiba ya Tanzania iko wazi kabisa kuwa Tanzania ni nchi ya kijamaa.
 
Hawa jirani zetu huwa wakiona kitu kama hii huwa wanaumia sana sema tu hawawezi kufunguka. Ingekuwa wao ndio wana BRT ya namna hii ungesikia "The only super BRT in east and central Africa" 😁 😁 😁
BRT mtaimba hadi lini sisi tuna super highways hujaskia tukisema sahii nisha anzisha commuter trains instead of BRT na hujaskia tukisema sasa BRT ndo inaleta raslimali
 

Attachments

  • Screenshot_20201230-222045_Chrome.jpg
    113.6 KB · Views: 18
Au sio[emoji116][emoji116][emoji3][emoji3]
 
BRT mtaimba hadi lini sisi tuna super highways hujaskia tukisema sahii nisha anzisha commuter trains instead of BRT na hujaskia tukisema sasa BRT ndo inaleta raslimali
Hivi mapato yenu kwenye utalii ni dollar ngp vilee [emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]
 
BRT mtaimba hadi lini sisi tuna super highways hujaskia tukisema sahii nisha anzisha commuter trains instead of BRT na hujaskia tukisema sasa BRT ndo inaleta raslimali
Unaongelea hiyo mitumba inayotembea kwenye vyuma chakavu (mgr) kama inakata viuno? Sasa super highway ndio BRT au umekunywa chang'aa leo?
 
Unaongelea hiyo mitumba inayotembea kwenye vyuma chakavu (mgr) kama inakata viuno? Sasa super highway ndio BRT au umekunywa chang'aa leo?
Hamna jipya kila siku BRT, brt nyerere bridge na posta hvyo tu ndo mi huskia kila siku kufika kwenyu mbona musiongelee city kama innovation ama manufacturing vitu ambavyo vinaongeza raslimali
 
Pole sana kaka.
 
Masomo pia hampendi 😂😂😂😂 sasa niulize na si kwa ubaya.... ni wapi tanzania wametushinda hata pamoja?
 
Kwa hivyo Tanzania nyie hamna private companies kubwa? Ndio maana nimekuwa nikisema kuwa private sector ya Tanzania ni ndogo sana.
Kimsingi mfumo wa kijamaa wa Tanzania umeundwa ku encourage sekta binafsi nyingi ndogo ndogo, hivyo collectively sector binafsi ni kubwa. Tanzania haiendekezi ukiritimba (monopoly) na kama itatokea mtu mmoja akaaanza kuota mapembe (mf kuhodhi mashamba mengi makubwa) basi juhudi zitafanyika kuyakata hayo mapembe yake.
 
Embu leta mfano wa jengo limejengwa na serikali we fukara kutoka kunya
 
BRT mtaimba hadi lini sisi tuna super highways hujaskia tukisema sahii nisha anzisha commuter trains instead of BRT na hujaskia tukisema sasa BRT ndo inaleta raslimali
Ww uko emty sana tuliza kende fwatilia kwanza alfu ndio uchangie
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…