1 Mwanza inaweza fanya kazi..bila Dar Mkuu ..cause kuna train zitakuwa zinaanzia mwanza kushuka chini kuja DarMimi sina tatizo na ujenzi wa reli zote mbili, tatizo langu ni kwanini wasingeendekeza kama walivyofanya mwanzo, yaani Dar - Moro - Nakutopora - Isaka - Mwaza, ili njia ifunguke taratibu?.
Kumbuka kwamba, Control center ya SGR ipo Dar.kwahiyo Mwanza- Isaka haiwezi kufanya kazi bila kuunganishwa na Dar.
Lakini hata usafirishaji wa hizo trains za SGR, zitafikaje huko Mwanza?
1)Ziendeshwe hadi Dodoma, ndio zipakiwe katika MGR hadi Mwanza
2)Zipakiwe na MGR toka Dar hadi Mwanza, logistically haijakaa vizuri.
hapana,,,ujue nyie mlipokuwa mnatufanyia ubaya tlikuwa tunawachekea kwa kutojali mnachotufanyia.....Kikwete alikuwa rais mzuri sana wa Tanzania. Nilipenda sana huyo mtu. Alikuwa Muungwana sana. Hakuwa na masihara na hasira kama huyu aliyekalia kiti sasa hivi.
Huyo hata hakuna choo itakayopewa jina lake. Hakuna Mkenya anayempenda. Ana chuki sana kwenye roho yake.Hahaha kwa hiyo kutakua hakuna Dr. Pombe Magufuli Avenue Nairobi? BTW ndege wetu Tausi bado wapo au wameshatelekezwa?
Mlizoea kuichezea Tanzania ovyo sasa mmekutana na bulldozer mwenyewe JPM anawanyorosha vilivyo hamna hamu nae,Huyo hata hakuna choo itakayopewa jina lake. Hakuna Mkenya anayempenda. Ana chuki sana kwenye roho yake.
Kikwete alikuwa rais mzuri sana wa Tanzania. Nilipenda sana huyo mtu. Alikuwa Muungwana sana. Hakuwa na masihara na hasira kama huyu aliyekalia kiti sasa hivi.
Ninakubaliana na wewe, ila jambo moja tu ambalo ninataka kukuelewesha ni kwamba, Control center ya njia yote ipo Dar.hata train iliyopo station ya Kigoma itakuwa inafuata maekekezo ya Dar, yaani madereva wa hizi trains watakuwa wanawasiliana moja kwa moja na kupokea amri toka Dar.1 Mwanza inaweza fanya kazi..bila Dar Mkuu ..cause kuna train zitakuwa zinaanzia mwanza kushuka chini kuja Dar
2 ..hapo logistic sielewi itakuwaje mkuu lets see on that part..sina uhakika itakuwaje
3..Kutangazwa kwa Mwanza-Isaka inaweza kuwa kwa sababu Goverment ndo inahela muda huu..inawezekana after 6 months -1yr tukaskia na makutupora isaka imetangzwa..depending on how we get cash...i think Goverment itatafuta loan ya makutupora -Isaka baada ya uchaguzi kuisha ...most likely by mwezi wa 6 mwakani ikawa imetangazwa..banks zenyewe zinasubiri zione mwenendo wa uchaguzi
Personally my view is that tunawadai Barrick 300 mil wametupa intial 100mil usd inawezekana hii ikawa ndo inaanzia kazi ...kwa kuongezea kwenye budget..labda..plus barrick watailipa Tz 40$mil kila mwaka for 5yrs ..lets see
Huyo hata hakuna choo itakayopewa jina lake. Hakuna Mkenya anayempenda. Ana chuki sana kwenye roho yake.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji2][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Huyo hata hakuna choo itakayopewa jina lake. Hakuna Mkenya anayempenda. Ana chuki sana kwenye roho yake.
Hivi unaweza kutaja jambo moja ambalo Magufuli amelifanya ambalo ni kosa dhidi ya Kenya?Huyo hata hakuna choo itakayopewa jina lake. Hakuna Mkenya anayempenda. Ana chuki sana kwenye roho yake.
Asisahau kuchukua na mkopo wa barakoa.😂😂😂😂😂
Mkikuyu aliyepinda haendekezi siasa za ukabila!Hivi David Ndii ni kabila gani, maana hii itanipa picha ya kinacho endelea.
Hapa ndo huwa nashindwa kuwaelewa hawa jamaa si basi wangechukua mkopo wamalizie kipande cha SGR cha Naivasha-Kisumu-Malaba? Sasa hapa ni kama wame-give up na SGR sasa wamepindukia highways! Yaani ni vuluvulu wamepoteza network!😂😂😂😂😂
Tuna mpango wa kumuongezea term limit 2025! Kwa povu unalotoa inaelekea kawakanyaga vibaya munooo!Huyo hata hakuna choo itakayopewa jina lake. Hakuna Mkenya anayempenda. Ana chuki sana kwenye roho yake.
Magu huwa anamsemo wake anakwambia ukisikia adui anakusifia basi jitathmini vzr kuna sehemu umekosea.Huyo hata hakuna choo itakayopewa jina lake. Hakuna Mkenya anayempenda. Ana chuki sana kwenye roho yake.
Kawapokonya EACOP, kawapokonya Tanzanite, kawapokonya Avocado, anaenda kuwapora mizigo pale mombasa port, so hawawezi kumpenda hata iweje cz uzembe wao wanahesabu ni makosa ya Magu [emoji3][emoji3][emoji3]Hivi unaweza kutaja jambo moja ambalo Magufuli amelifanya ambalo ni kosa dhidi ya Kenya?
We unaijua Europe au unaiskia tu[emoji23][emoji23][emoji23]jaribu hata kuzuru jamaniBetter steak your mouth where it belong...[emoji1787][emoji1787][emoji1787].....this is Europe of EA...so deal with it, if you cant handle disappointment please hug transfomerView attachment 1588397View attachment 1588398View attachment 1588400View attachment 1588402View attachment 1588403View attachment 1588405View attachment 1588407View attachment 1588409View attachment 1588410View attachment 1588411View attachment 1588413View attachment 1588414
Nasubiria picha za mombasa[emoji23][emoji23][emoji23]nilicheka sana kuona flyover imepangwa matofali kwenda juu [emoji23][emoji23] yani model ya miaka 200 iliopita
Hii ngoma itakuwa ni balaa sn cz kila picha ina view yake aisee.
Najua kumia ni jadi yako ....so deal with it[emoji23][emoji23][emoji23][emoji1787][emoji1787][emoji1787]in last 2 week ambassador of USA alisema anahisi yuko NY....embu kabishane nae kwanza ndio uje[emoji23][emoji23][emoji23]We unaijua Europe au unaiskia tu[emoji23][emoji23][emoji23]jaribu hata kuzuru jamani